Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

awali ni awali

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by sugi, Apr 9, 2011.

  1. s

    sugi JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    daah,namkumbuka mwalimu wangu wa darasa la kwanza,aliyenifundisha kusoma na kuandika,ni wa kike anaitwa mwaluko,alikuwa mkali sana,alikuwa anatunasa vibao,na kutupiga na rula nyuma ya vidole,aliwahi kukusanya vifutio vyetu vyoote na kuvitupilia mbali,kisa tunachafua madaftari kwa kufuta hovyo!je unamkumbuka mwalimu wako wa darasa la kwanza na vituko vyake?
     
  2. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Nakumbuka sana japo zaidi ya miaka ishirini imepita. Alikuwa anatupatia madaftari madogo yaliyogawanywa nusu. Mi nakumbuka nilikuwa nachezea kichapo kwa sababu nikiandika herufi 'a' tu inamaliza ukurasa mzima.
     
  3. Ansah Miles

    Ansah Miles JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Namkumbuka mwl wangu Turufaina hapo ni Korongoni Primary Moshi,mwl huyu alikuwa mnene sana hivo anafundisha akiwa amekaa hivo walioanza jua kusoma ni wale siti za mbele,waoga tulilundikana back bencha na kusoma kulitupita pembeni
     
  4. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mwalimu Mpangangala ,mama Willie, Sisimba Mbeya.
     
  5. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    dah! 1991 mwalimu aliitwa mrs Njiro alikuwa mwembambamba huyo! afu akawa mjamzito sasa, tumbo likawa kubwa na wembamba wake ule ilikuwa balaa, ila alikuwa anapenda sana watoto so tulikuwa tunachwza naye kabisa kwenye vumbi na ndio hapo*2 anakufundisha kusoma na kuandika, so tulikuwa tunacatch fasta sana, muda wa darasani ulikuwa mcahache sana muda mwingi nje.
     
  6. s

    sugi JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    she was a good teacher,ila kwa wakati huo,ulijua tumbo limefanyaje?
     
Loading...