Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Awadh Chicco (Rtd SACP) alipatia wapi PHD?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mmbangifingi, Oct 6, 2011.

  1. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Zaidi ya mara nne hivi nimemsikia aliyekuwa Kamanda wa Polisi Mkoa wa Kilimanjaro na sasa mstaafu akitajwa/kuitwa Dr. Hata ktk kadi za mialiko mfano kwenye sherehe ya Police Day alialikwa na kuandikwa Dr Chicco (Rtd SACP). Je,alisomea/kutunukiwa wapi?
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Ina huu!?
     
  3. LebronWade

    LebronWade JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,331
    Likes Received: 559
    Trophy Points: 280
    haya majitu sijui lini yataridhika na blessings mungu alizowapa....hayataki kukubali timelines....sasa linajiita "Dr" ili iweje?Attention seekers!!!Yanahitaji councelling haya ma-insecure attention seeker magamba old men!
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    atakuwa dr wa dawa za kiasili.
     
  5. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    J.K alicheza kumweka pembeni, alilichafua sana jeshi la polisi

    Haijawahi kutokea jambazi kama huyu jamaa tz

    Dhuluma, muuaji, mrukiaji wadada
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hvi huyu bogus nae ana hata diploma kweli?
     
  7. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kama hauna cha kuchangia achana na thread.Upupu gani huu.Do you still consider yourself as one of the great thinkers?Acha utoto
     
  8. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    "Dr" Chicco atakumbukwa kwa "mauaji" mengi yaliyofanywa na basi la Buffalo.
    Kuna "vyuo" vingi sana vya "Phd" kama za yule mbunge wa kule Lushoto/Korogwe
     
  9. N

    NYAKIMWE Member

    #9
    Oct 6, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nakumbuka wakati nasoma huko moshi jamaa ndo alikuwa rpc wa klm,jamaa alikuwa na ukwasi wa kufa mtu wanajamvi, uzuri hata jk nafikir alikuwa anamjua sana coz alipoingia tu alimpga chini fasta!!! Akaja kuwa desk officer pale makao makuu!!!
     
  10. DULLAH B.

    DULLAH B. JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 675
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mohamed Chico na co Awadh Chico.
    Labda alisoma online., hata hivyo ni miaka mingi amestafu labda alijiendeleza.
     
  11. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Na ngunguli yeye darasa la ngapi? Haaahaaahaahaaahaa!!
     
  12. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Huyu bwa na alipewa hiyo PHD na watalii fulani kutoka chuo fulani cha UK ,walitembelea mlima Kilimanjaro akawakilimu sana tu,japo kwa navyo mjua sna uhakika kama hao watalii walikuwa wa kike au wakiume,kama ni wa kike then I can guesss on what transpired.Then walivyorudi kwao wakamtunuku PHD ya hospitality,huyu bwana ni mzuri katika hospitality ndio maana baada ya kustaafu pamoja na kuwa commissioner kakubali kuwa meneja wa baa ya polisi pale osterbay,ana utajiri wa kutisha tu ,shangaa anakubali miradi yake ijiendeshe yenyewe yeye anasimamia baba/canteen ya polisi,sijui kuna agenda gani hapo
     
  13. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Dooh huyu jamaa ameuwa watu wengi sana...
     
  14. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Taaluma yake ni ubaharia na alibobea ktk mambo ya uhudumu ndani ya meli kabla ya kujiunga na Polisi,
    PhD aliyopewa ni ya Hospitality na watalii aliowakarimu akiwa mkoa Kilimanjari kama RPC
     
  15. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Under the carpet inadaiwa bwalo la maofisa wa polisi o'bay ambalo yeye eti ndo meneja eneo lile lishauzwa/kutafutiwa mwekezaji yeye akiwa organizer mkuu!
     
  16. n

    ngwini JF-Expert Member

    #16
    Oct 7, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dk. Chicco kula bata..maisha yenyewe mafupi.
     
Loading...