Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Avunjika mkono wakati akipiga nyeto

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by ogm12000, Feb 1, 2010.

  1. ogm12000

    ogm12000 JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Habari zilizopatikana hivi punde kutoka kwa wapambe nuksi zinaeleza kuwa jamaa mmoja aliyefahamika kwa jina la Kihiyo mkazi wa Mbagala amevunjika mkono wa kushoto wakati akijichua.

    Wapambe hao waliokuwa wakipita karibu na nyumba ya Kihiyo ndipo waliposhuhudia tukio hilo. Baada ya Kihiyo kuzidiwa na utamu wakati akijichua alidondoka chini na kuvunjika mkono. Inasemekana kuwa bafu la Kihiyo ni passport size yani nusu mwili ndani na nusu mwili nje kitu kilichopelekea wapambe hao kulinasa tukio hilo live.
    Video ya tukio imehifadhiwa na mtu aliyechukua kwa simu wakati Kihiyo akiwa na mapovu kabla ya kupelekwa hospital. Kutokana na kutokuwa na idhini tulio hilo haliwezi kurushwa live hapa..
     
  2. 2my

    2my JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2010
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    loh hyo kali!
    pole zake!!!!!!!
     
  3. O

    Omumura JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mkono uvunjike halafu mtarimbo upone?kua uyaone!!
     
  4. 2my

    2my JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2010
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo sasa!!
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    mmmmh, mwisho wa dunia...
     
  6. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,506
    Likes Received: 3,839
    Trophy Points: 280

    wala siyo mwisho wa dunia!!ni sehemu ya maisha,naikumbuka sana nilipokuwa ulaya!!!sikuwa na alternative!!!ni sawa na monkey kula ndizi!!
     
  7. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mambo ya kujiridhisha bei chee kabisa
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wankers Fore play
     
  9. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2010
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    agrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr! for better 4 worse..
     
  10. N

    Nanu JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    I doubt if this is not fabrication. Kwani mtu kuwa na pofu la sabuni sehemu nyeti na alikuwa bafuni, hiyo nayo ni issue?
     
  11. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #11
    Feb 1, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    starehe zingine bwana
     
  12. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Bila gharama wala hofu!!! akitoka hospitali itabidi jamaa aoe tu!!
     
  13. ogm12000

    ogm12000 JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Kaka habari ndio hiyo... Kihiyo mwenyewe ka admit....Rungu lilikuwa linatoka udenda halafu nimesimama yuzi 90. Clip tunayo kuiweka humu so....
     
  14. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    uko more flexible na elastic ule!
     
  15. lm317

    lm317 JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora hiyo kuliko angetafuta dada poa na kuukwaa umeme!
     
  16. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #16
    Feb 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    starehe imemgharimu
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Feb 2, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,997
    Likes Received: 5,125
    Trophy Points: 280
    kumbe hiyo kitu ni tamu kuliko ile ya wanawake.
    maana mtu anazidiwa na utamu, anaanguka hadi kuvunja mkono!!!
     
  18. Jeni

    Jeni Senior Member

    #18
    Feb 2, 2010
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mmmh kwanza niliposoma title nikakukumbuka sijui kwanini then nikakuta umechangaia
     
  19. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #19
    Feb 2, 2010
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama jamiiforums mazungumzo yenyewe ndio haya,nadhani hapanifai!
     
  20. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #20
    Feb 2, 2010
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama Jamiiforums mazungumzo ni haya,nadhani hapanifai. Mm,kweli kazi.Wa uozo huu na wa EPA,wana tofauti gani?

     
Loading...