Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Avoid retreaded tires

Discussion in 'Jamii Photos' started by NKYALU, Sep 26, 2011.

  1. N

    NKYALU Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    RungweMission 059_1.jpg RungweMission 061_1.jpg

    Jamani tujihadhari na matairi ya ku-retread. Angalia tairi la nyuma kushoto. Ajali hii ilisababishwa na kufumuka kwa tairi. Ilikuwa saa nne asubuhi maeneo ya Rungwe ambako hali ya hewa ni baridi.
     
  2. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wapi Picha mkuu?
     
  3. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wacha unafik wapi uliona gari ndogo ikafungwa matairi ya litread fool
     
  4. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    picha haijaonekana kwa ukubwa lkn hakika retread hazifanywi kwa tyre za gari ndogo. kama ilibanduka inawezekana ni tyre gari imekuja nazo toka Japan/nje maana zile huwa c nzuri kwa hali ya hewa ya kwetu. nyingi ni zile za waya
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,251
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    ndo yepi hayo
     
  6. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    naona tatizo hapo si retred lakini tairi kipara. Matairi yote yamekwisha kabisa. Kwa mvua za Tky huyo mwenye gari hawezi fika Mwakaleli
     
  7. C

    Capitani Member

    #7
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usisahau uzembe wa dereva nao umechangia sehemu kubwa, Umakini ulikosekana hapo. Jamaa yaelekea kula mweleka lazima alilamba kidogo ze UTAMU' alijiburidisha kidogo chonde ulevi NOMAAAAA
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ..holy crap
     
  9. C

    Capitani Member

    #9
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chunguza vizuri hizi ni ajali mbili tofauti sehemu tofauti moja ipo kwenye barabara ya lami, nyingine barabara ya changarawe. hapo ni uzembe mkubwa madereva. magari yote tairi zinaonyesha zimeisha. magari yalikuwa kwenye mwendo mkali. waongozaji yakawashinda kuyamudu.
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sikubaliani na wewe hata kidogo!
    Matairi ya retread si sababu ya ajali hii!...mbona hata matairi mapya yana'burst tu?
    Kama iliyofumuka ni tairi ya nyuma, unadhani gari inaweza kuserereka kiasi hiki?...
    Mimi shida ninayoona ni UZEMBE!...aidha mwendo mkali, au abnormal breaking, kupishana kwa mbwembwe kwenye maeneo yasiyofaa, na vitu vya namna hiyo
     
  11. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    uzembe tuuuu
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    na ndo ishatokea ssa
     
Loading...