Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Avatar za akina nani zinakuumiza sana?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Makanyaga, Jul 23, 2010.

  1. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2010
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,341
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    mimi avatar zinazoniumiza ni hizi hapa:Assumed Men (maumivu ya mbavu)1. Rutunga2. Mzizi mkavu (ile ya zamani, iliyofuatiwa na hii aliyo nayo)3. Invisible (Invicible?) na nyingine nyingi, but in that order,...Assumed Women (maumivu ya roho)1.Firstlady1 2.Preta3.Roselyn... halafu hapa list ni ndefu kidogo, but also in that order!Wenzangu zinawaumiza avatar aidha kimbavu au kiroho au kwa vyote viwili?
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Ah ..............First Lady inanikuna sana avatar yake! Lkaini ilikuwapo pia ya Binti Maringo sijui yuko wapi.......ile kanga mwisho!
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo namichoro ya Magazeti ya SANI ilikuwa ikikumiza???ehe je ukibahatika live siunakufa kabla yakufika kwenye tukio??
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Jul 23, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,163
    Trophy Points: 280
    LMAO....Betina na Zena...ahahahahaaaaa

    Avatar mpya ya Belinda....ni holy guacamole na muy caliente
     
  5. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    weee acha utani!
    avatar yangu inakuumiza?LOL
    napenda avatar ya festi ledi..
    kwa wanaume napenda ya invizibo:smile:
     
  6. P

    Paul S.S Verified User

    #6
    Jul 24, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    kuna moja ya nani sijui i dont like it, ile anayo mnyofoa mwenzie tumbo na kumpiga nayo kisha analivaa tumbo kama kofia
     
  7. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ich habe keine lust.........
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    hata mimi
     
  9. bht

    bht JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahaaa wa kwetu acha wizi wewe lol!!!
     
  10. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    warum?LOL:hippie:

    novemba india mic echo kilo unifom mic india dabo siera
     
  11. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    B kamwibia nani bana siku hizi chako ni chako tu!
     
  12. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    naipenda AVATAR yangu kinoma
     
  13. bht

    bht JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mmh!!!
     
  14. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Kumbe Kaizer ni muhindi...!!!
     
  15. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Avatar ya Rutunga
     
  16. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    napenda avatar yangu na ya bht
     
  17. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    NIMEKUMISS... sierra alpha november alpha.
     
  18. bht

    bht JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135

    Chloe kule kwenye 24 wewe hunifanya nilale macho.
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,725
    Trophy Points: 280
    Hivi hakuna aliyependa yangu? Subiri mkipata maumivu hasa ya mgongo na kichwa mtanikumbuka!!

    Mi naipenda avatar ya swahiba wangu wa tiba mheshimiwa klorokwini! Unatibia wapi ndugu yangu?:doh::doh::doh:
     
  20. bht

    bht JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    biggy nachukia vidonge mimi,haijalishia ni vya aina gani.

    huwa najilazimisha sana kusoma post zako kwa kuwa tu damu ni nzito.........
     
Loading...