Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Avatar za akina dada

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Quinine, Feb 4, 2011.

  1. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,473
    Likes Received: 2,491
    Trophy Points: 280
    Jamani naomba kuuliza nimejaribu kuchunguza avatar za akina dada wetu humu JF nyingi zina sura za mastar hasa wa kike au picha zinazoonyesha wazi sehemu za maungo ya siri, mfano (not offensive) kuna avatar moja inaonyesha mwanamke akivua nguo yake ya siri. Kwa upande wangu si vibaya lakini ninachojiuliza kwanini ni wengi kiasi hiki au huwa zina malengo ambayo mimi siyajui. Hii ni tofauti na avatar za wanaume kama ya Quinine, MKJJ, muhogomchungu, Masanilo, hmehod nk. Kwa mwenye sababu yake pls naomba nisaidiwe. Natanguliza shukrani.
     
  2. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,650
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Na unajuaje kama ni wadada wenye hizo avatar, au hata hao wanaume, unawajuaje?
     
  3. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #3
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Problem watu humu JF wapo under cover hata hao wengine uliowataja wanatumia avatar za kucover sura zao
     
  4. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ......aiseeeeee huyo aliyoweka avatar inayoonyesha wazi sehemu za maungo ya siri ana lake jambo.
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Baby hajambo Pretty??
     
  6. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ......hajambo, kana miezi 2 sasa kashaanza kutoa sauti kama anataka kuongea vile.
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Wow so cutee msalimie sna
     
  8. Darlingtone

    Darlingtone JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We mbona avatar yako inakata kiuno... ndo ulivyo au we ni SAILOR?
     
  9. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Vp wewe ni Mwanamume au Mwanadada?

    Avatar yako haieleweki?
     
  10. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tatizo linaweza kuwa ni ulimbukeni...
     
  11. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tuweke kama yako au?
     
  12. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Una uhakika na hao wanaoweka za hivyo ni akina dada? wanaweza kuwa ni wanaume pia.
     
  13. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #13
    Feb 4, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Darlingtone ya kwako nzuri, inanivutia kweli.
     
  14. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #14
    Feb 4, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kaziii kwelikweli! wekeni kama yangu hii!
     
  15. b

    boybsema Senior Member

    #15
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    any way we are not sure what they want to tell us with those avatars
     
  16. c

    chetuntu R I P

    #16
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Upo jamani?
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Jibu nafikiri ni vyovyote utakavyoelewa hizo avatar.
    Mi nikiweka avatar tu na ban inanifata.
     
  18. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #18
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani kuna Avatar moja yaani imekaa kaa kimalaya malaya hata naona aibu kusoma post za huyo mwenye hiyo Avatar mbele za watu kwani nitadhaniwa naangalia pornography! Mi namuomba chonde chonde aibadilishe on her own volition ili sisi wengine tulio public figure tusione haya tusomapo posts zake hapa JF. Naomba kuiwasilisha hapa ili muone wenyewe!
    [​IMG]
     
  19. s

    shosti JF-Expert Member

    #19
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mtoa mada mwenyewe avatar yake inafanya matusi,toa boriti kwenye jicho lako.......
     
  20. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #20
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Avatar ya mtoa mada.................Nasikia ma sailor ndo wanavyofanyaga wakiwa kazini otherwise chombo kitaenda mrama!
     
Loading...