Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Avatar ya The Boss

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by laussane, Aug 5, 2011.

  1. laussane

    laussane JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwako ze boss, Natumaini umzima na unajiandaa vema na weekend! Isingekuwa mbaya kama ningekualika futari siku moja tukiwa na familia yangu pamoja na mme wangu mpendwa! Nia hasa ya message hii naomba uirudishe avatar yako ya zamani kabla ya hii ya sasa, maana kila nikiiona nahisi nimemuona mme wangu mpendwa! Good day na Ramadhan Kareem. Jamani msiniparamie mtatengua swaumu yangu bure nimefunga mie
     
  2. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    uko swaumu huku unatamani waume za watu? Hahahahaaa! So amuzing
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    The Boss, kazi kwako.....
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    TB where are u unatafutwa huku
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,787
    Likes Received: 1,683
    Trophy Points: 280
    Pole...
     
  6. laussane

    laussane JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sijasema namtamani First Born naomba nieleweke hapo mkulu
     
  7. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    unahisi au ndio mwenyewe
     
  8. charger

    charger JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    sio kila kichaka lazima unye,vingine unapigia picha tu.Nakushauri ukamweleze na mmeo juu ya hii observation yako.
     
  9. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mbona ni mtu yule yule sasa? Denzel Washington. Avatar ya mwanzo alikua kijana, hii ya sasa kidogo amekua senior ila ni sawa uanze kupata picha ya mumeo atakavyo kua in 10 to 15 years to come.
     
  10. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Utakuwa umekosa cha kufanya mpaka unafikilia AVATAR?

    are you jobless, widow or umeachika???
     
  11. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #11
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    The Boss unasakwa huku...
     
  12. laussane

    laussane JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sijawai kuona uko katika positive way always uko negative seems counseling issue inahitajika haraka hapa

     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    The boss,
    kaazi kweli kweli
     
  14. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    tumeonana wapi?
     
  15. laussane

    laussane JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkulu mr anafanana sana na ile avatar ya mwanzo ata alipoiona kw mara ya kwanza he was like aaah wat baada ya kuitafakuri kw makini ndio akagundua si yeye ila wanafanana sana
     
  16. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    hili nalo neno!.....ingawa lina utata,..kwani tb kaipataje na kwa nini aweke ya mume mwenzie,....aaaaaah!...nafikiri watakua ma_identical twins
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    IMO Avatar ya saizi ya Boss ni nzuri kuliko ya mwanzo (mo' HB in an elderly way...)
    BUT naona ya kwanza inaendana saana na the name The Boss... ile pose, ile kofia,
    na ile minimal swagger... as if the world can not go round akiamua...lol... Na as if he
    does not give a damn of what is happening....

    Hii ya saizi kweli asipobadilisha he will have to live up to his new image - for anaonekana
    sasa he gives a damn, and very responsible.... hivo not a married bachelor any mo'
     
  18. laussane

    laussane JF-Expert Member

    #18
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    AshaDii uwapi wewe jamani, ebu kula thanks kwanza then uji wa muhogo saa moja kasoro


     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    PM for further details...lol... sikataagi mwaliko hasa kama Ramdhani
    hata ndege nitapanda...
     
  20. laussane

    laussane JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nitakupm lakini nahisi km AshaDii wa London vileeee nimeotea hapo uwongo uwongo!!!!!!!!! nakupunguzia gharama nitakutumia nusu kilo ya unga wa muhogo, ukwaju na pilipili mtama sawa mamy
     
Loading...