Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Avatar mpya ya Kongosho mmmmmmhhhhhh!!!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bishanga, Jan 31, 2012.

  1. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Jamani avatar mpya ya Kongosho mmeiona? mmmmhhhhh ...................
    Tarifa za kiintelijensia zinasema hii picha ni picha halisi ya Kongosho 'in action' (imepigwa x mass eve akiwa monte carlo,monaco),sasa Kongosho hebu tujuze, katika hiyo picha wewe ni wa kushoto ama wa kulia?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wale wa kudata na avatar utawajua tu. . .

    Embu iweke hapa na mimi nione basi.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    Hebu iweke hapa banaa, mi natumia simu ya tochi!
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Lizzy bana,we hujui mi ni maimuna wa kompyuta? (nilisoma enzi za 'slide rule),embu basi fanya maujuzi uikopi na kuipesti hapa fasta(nakuaminia dear!)
     
  5. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Alizamia nini wakamphotoa?
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Bishanga mimi nipo Via mobile kwahiyo siwezi. . .
    Ngoja Konnie mwenyewe aje labda atatuwekea.
     
  7. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Lizzy maujanja yako yamepotelea wapi tena ujue tunakutegemea
     
  8. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Hapana hiyo avater ameiweka kwa malengo yake binafsi lakini sio picha yake halisi
     
  9. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Hujaenda chuo bado mbona unalandalanda humu
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    du!kwa kidhungu kumbe Kongosho anaitwa 'Konnie'?
    Haya ngoja tumsubiri.
     
  11. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    mbona mtu wangu wa ndani kabisa KGB ananiambia ni picha halisi?
     
  12. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Avatar
    avatar...
    Mbona yangu haijaazishiwa thread jameni? Na huo mduku wote...
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    napita. . . .
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ha ha ha, bishanga
    Napenda sana argentine Tango
    na huwa najifunza
    hapo nilikuwa na ....
    Nilikuwa namfundisha
    na anaonekana kuweza na yeye
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Bishanga why??unanrushia njiwa wangu ujue!!

     
  16. Kipaji Halisi

    Kipaji Halisi JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 2,176
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    hahahahahahaha...JF kiboko
     
  17. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #17
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nimekumiss dear
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    tena jf kuna mambo!

     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Jan 31, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Konnie njiwa 'wako' au njiwa 'WENU' ???
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    he he he
    hivi ni wetu eeh

    mkakati wa mwaka huu ni mkurabita
    lazima ulipe

     
Loading...