Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

avatar jf zakukumbusha nini au nani?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by SHIEKA, Dec 31, 2011.

  1. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Heri ya mwaka mpya wapendwa wa JF. Leo nipo tena kwenye avatar za Jf. Kuna avatar humu. kila nikiziona zanikumbusha watu, kitu au mahali fulani: Orodha ya avatar na majina ya watu/vitu ninavyokumbuka ni:

    1. avatar ya PakaJimmy: Yanikumbusha Mohamedi Ali, (Cassius Clay) akimshushua mpinzani wake kabla ya pambano la ngumi.
    2. avatar ya Keren Happuch: Yanikumbusha Opray Winfrey alipokuwa na umri wa miaka 22.
    3.avatar ya Russian Roulette: Yanikumbusha Salama Jabir mwanahabari maaruf Afrika Mashariki.
    4.avatar za FaizaFoxy, Asha Dii, Fatma Bawazir na Mwali:Zanikumbusha Tanga Zanzibar na Mombasa
    5. avatar za Lizzy na Kabakabana: Zanikumbusha mashindano ya Miss Tanzania
    6avatar ya Nitonye: Yanikumbusha Mike Tyson
    7. avatar ya Excellent:Yanikumbusha mchezaji Wayne Rooney wa Man U.
    8.avatar ya The Finest:Yanikumbusha Nicholaus Anelka anayechezea Chelsea.
    Na wewe je? Wakumbuka nini ukiona baadhi ya avatar za wanajf?
    ..................................................................................................
    .....................................................................................................
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Avatar yako yanikumbusha enzi nawinda ndege kwa manati
    Afu huyo ndege alikuwa mtamu
    Alikuwa anaitwa Kilamaua.
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,783
    Likes Received: 1,680
    Trophy Points: 280
    avatar ya AD yanikumbusha New year ...
     
  4. matwi

    matwi JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ya kwako inanikumbusha moja ya endangered birds waliopo eastern arc milima ya uluguru anaitwa "ULUGURU BUSH SHRIKE"
     
  5. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mkuu hizo avatar ni watu wengine unaowafananisha na watu wengine ama ndo watu wenyewe?

    Sijui menielewa mkuu?

    Kwamfano avatar ya PakaJimmy itakukumbushiaje Muhammad Alli?

    Na mbona Avatar ya excellent haifanani kabisa na Anelka?

    Ama computer yako mkuu?Or macho?lol
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Afu ya kwako inanikumbusha Nyerere
    Usiniulize fomula niliyotumia
     
  7. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Lol! Okay...
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha
    Imekuwaje ukaipokea so calm?
    Nilitegemea utalipuka

    Sikuelewa mtoa mada kaoanisha vipi hizo avatar
     
  9. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Avatar yangu bado mpya sana mshikaji wangu.Angalia usije kijikumbusha enzi za uwindaji wa manati ukailenga hiyo avatar na kupasua screen ya kompyuta yako!
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Dec 31, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Avatar ya husninyo yanakumbusha lijibibi flani hivi linaishi mpwapwa.
     
  11. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #11
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Do you bird-watch? MI pia member, ingawa amateur kiasi...
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Macho yako mabovu, mbona mimi inanikumbusha miss fulani hivi anaishi Mpwapwa? Kamuone daktari wa macho haraka kabla hujawa kipofu..
     
  13. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #13
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mi ya The finest inanikumbusha Stomy Bugzy (freestyle french raper):
    [​IMG]
     
  14. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #14
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Avatar ya Nyani Ngabu inanikumbusha Album cover ya Lil wayne (The carter III):
    [​IMG]
     
  15. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #15
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Umesoma thread kwa haraka. Iko hivi:avatar ya excellent yafanana na wayne Rooney sio anelka. avatar ya PakaJimmy kama unavyoiona ni mtu anafoka. Mohamed Ali alikuwa na tabia hiyo ya kuwafokea wapinzani wake kwa kutoa maneno mengi ya kashfa kabla ya kupigana nao.Pengine wewe si mshabiki wa mchezo wa ngumi kwa hiyo hukuwa unazifahamu nyodo za Mohamedi Ali. Kuhusu computer yangu wala dear haina shida. Natumia browser ya Mozilla.Je,Kuna uwezekano browser yangu yaweza kukorofisha mtu ukaona nyoka badala ya mjusi? Mwisho: Ndio, hizo avatar najua sio picha za wenye akaunti hapa Jf.Ni picha za watu wengine ambao nimewafananisha na watu wengine. Itezame sana kwa mfano avatar ya Keren Happuch.Kama wamjua Oprah Winfrey utasema ni yeye kabisa kama alivyokuwa mwaka 1976 akiwa na umri wa miakia22. Au ni picha ya kweli ya Oprah?
     
  16. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #16
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Sorry Mwali. Bird watching isn't my cup of tea!
     
  17. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #17
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mi nilikua namuuliza Matwi, sio wewe. lol :)
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Dec 31, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    labda nafanana nae. Ngoja nitafute miwani yangu ya lenzi mbinuko.
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Dec 31, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    avatar zote zinanikumbusha mafuriko yaliyopita jijini saridalama
     
  20. Queen Kyusa

    Queen Kyusa JF-Expert Member

    #20
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 637
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hygeia mbona hujasema ya Rejao na ritz zinakukumbusha nini?
     
Loading...