Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Avatar ipi yenye mvuto ? Kati ya.....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Judgement, Feb 29, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wanabodi,
    Katika hizi siku za karibuni , nimefatilia katika vituo vyetu vya Tv hapa nchini, nimegundua uwepo wa ushindani mkubwa katika vituo hivi.
    Naongelea pale inaposomwa taarifa ya habari.
    Vituo vingi vimebadili ama kuboresha view image ktk uenekano wa eneo pasomwapo taarifa ya habari .
    Kwa mimi naichukulia image hiyo kama ndiyo avatar ya kituo husika .
    Navutiwa sana na avatar ya ITV kuliko zingine .
    Mdau mwenzangu una sababu yeyote ya kutoniunga mkono kwamba ITV ina mvuto zaidi image yake kuliko zingine ?
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    anza na avatar za jf... Mi huku torabora sioni ITV etc
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmh, hivi wameanza kuuza share?
    IPO ni vipi?
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tatizo mi natumia king'amuzi so hakishiki ITV wala STAR TV
     
  5. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Aisey! Tolabora ?
    Kuna mji unapakana na huo jina lake hua linanitisha sana unaitwa Kunduz.
    Haya za Jf unasuuzwa na ipi?
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    52 ! Pole weee!
    Unapitwaje na mijimambo ?
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    navutiwa na avatar ya tv iman na tumaini
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    By avatar unamaanisha nembo/ logo?
    Mie navutiwa na nembo ya jamhuri ya muungano ya tz.
     
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mkulu ,
    ingekua tunasafiri Dar- Moro , basi mwenzangu umeingia Moro town mie UMENIACHA Msamvu .
     
  10. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #10
    Feb 29, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Rudia,tena...
    Mi sijaelewa unachokitaka... Ila ina uhuru wa kuendelea kusikiliza wengine walioelewa...
     
  11. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #11
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mbona hii huonekana tu, pale Mkuu wa kaya anapohutubia Ikulu tu ! Kama mda huu TBC Jeikei yuko hewani ndiyo hiyo huonekana.
    Hujataja kituo specific .
     
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hongera !
     
  13. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #13
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kila kituo cha Tv , iwe TBC, CNN, STAR TV , CHANEL TEN , pale inaposomwa taarifa ya habari hua kuna taswira au image ya uonekano wa studio, hutofautiana kati ya kituo kimoja na kingine.
    Kuna mvuto wa manjonjo kati ya kituo na kituo.
    Mvuto huo ndy nilioulenga.
     
  14. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #14
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mie navutiwa na avatara ya c2c!
     
  15. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #15
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    ndetichia mweupe!
     
  16. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #16
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    si -tu - si ! ? ( c2c) Umeniacha Msamvu !
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,242
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Navutiwa na avatar ya mtambuzi. theboss. excellent. bujibuji.
     
  18. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #18
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Navtiwa na avatar ya NDTV.
     
  19. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Shukran sana,hata mi navutiwa na hii yako ila siyo ile ya juzi.
     
  20. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    mmh hizi avatar tutasema mengi
     
Loading...