Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Avatar hii inatia kichefuchefu

Discussion in 'Jamii Photos' started by Manyanza, Feb 11, 2011.

  1. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kuna avatar members wa JF anaitwa Kwa mtoro kusema kweli hii avatia inatia kicfefuchefu, kama unanisoma mkuu badili, sorry kama nimeingilia uhuru wako, i cant upload because it has invalid file extension....
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mbona hujafafanua ipi na ya nani?
     
  3. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ya Member anaitwa kwa Mtoro najaribu ku upload lakini inakataa, search tu utaiona
     
  4. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280

    Umetumwa!!!!!
    Na RA pamoja na EL
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kwakweli hii avatar hata mimi siipendi sijui unafaidi nini kuiangalia
     
  6. P

    Paul S.S Verified User

    #6
    Feb 11, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Najua haivunji sheria yoyote ya jf isipokuwa hata mimi siipendi kabisaaa inanifanya nijisikie kinyaa, samahani mwenye avatar
     
  7. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    nataman ningeiona lakin cm yangu haifungui.ni mbaya kwa maana ya kuwakilisha matusi au uvunjaji wa heshima?kama ni hivyo ni vema kubadilisha
     
  8. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    inaelekea unawazimia sana hao Jamaa nini mzee maana unaanza kuingiza siasa kwenye forum isio husika kabisa
     
  9. Joloe

    Joloe Member

    #9
    Feb 11, 2011
    Joined: Jun 19, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nahisi ametumwa kwamtoro
     
  10. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sema wewe mkuu, maana watu wengine wana narrow mind, nimemwambia kwa uzuri na apology juu lakini anaanza kuleta maneno ya mitaani.. nakupa na thanks mzee
     
  11. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280

    manyanza!!!!!!!!
     
  12. P

    Paul S.S Verified User

    #12
    Feb 11, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    haina matusi wala haivunji heshima isipokuwa inakera jinsi ilivyo.jaribu kwenda ktk pc mode kwenye simu yako itaiona tu, usitumie mobile version tumia pc mode
     
  13. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #13
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hello FL
    Yaani hiyo avatar ni kama Chura anafanyiwa operation, jitahidi uione utaniambia
     
  14. G

    Gathii Senior Member

    #14
    Feb 11, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naungana na wewe mkuu..sioni mantiki ya picha hii,unajua huwezi kuchagua tu picha ukapachika bila at least kuwa na kitu unachotaka ku-infer...haifai mzee jaribu kubadili.Tafadhali.
     
  15. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #15
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Itabidi uniombe radhi, hiyo avata ni picha yangu ya kiukweli ukweli kabisa. Narrow mind mwenywe. Chz ww, mbwegeeeeeeeee kbisaaaa
     
  16. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #16
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    means Lake Victoria, unajingine?
     
  17. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #17
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    and Vice Versa

    wakati unaingia humu JF ulisoma sheria na kanuni au ulikurupuka tu???
     
  18. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #18
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280

    Big up mkuu, avata yako imetulia kinoma.
     
  19. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #19
    Feb 11, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu hata yakwako duuuu!
     
  20. P

    Paul S.S Verified User

    #20
    Feb 11, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    waarabu wa pemba...............................
     
Loading...