Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Availability of local chanes through decoders

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by MamaTaby, Sep 14, 2012.

  1. M

    MamaTaby New Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi!
    The TCRA are winding up the analog communication and opening the gateway to Digital.. Am afraid of their readiness since only the TBC's, Chanel Ten and the CLOUDS are the only available through the Star times for example as a service provider while other Local TV stations are also operation through digital format i.e their signal can be available through the decoder ...Up there stakeholders could you justify to us whats real going on?.
     
  2. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Kiingereza chako hakina mvuto. Yaani ni kibaya kwa kifupi. Kwa maneno mengine hujui kiingereza. Kwa lugha rahisi chukua English course haraka.
     
  3. M

    MamaTaby New Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    natumai hujambo ....
    Matumizi ya kiingereza si hoja ni lugha ambayo huwenda mm na wewe ni wanafunzi na tutaendele kuwa kwani si lugha yetu mama...Hoja ya msingi hapa ni upatikanaji wa stesheni/chaneli za nyumbani kupitia vingamuzi hasa kama startimes ambacho kwa sasa kinatumika na wengi tukienda sambamba na mpamgo wa mamlaka ya mawasiliano Tanzania kuelekea zama za digitali kuachana na analogia....KULIKONI KUTOKUPATIKANA KWA CHANELI HIZI KWENYE KINGAMUZI HIKI TENA KWENYE KIFURUSHI AMBACHO MTANZANIA WA KAWAIDA ANAWEZA KULIPIA?
     
  4. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Radhia Sweety ni mwalimu wa kiingereza?
     
  5. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Halafu sijaelewa hoja hii imeingia vipi kwenye Congrats,Complains and Advice!
     
  6. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    teh teh teh, MamaTaby, karibu JF, humu kuna watu wa kila aina, wanaodandia treni kwa mbele, na wanaokurupuka usingizini na kuanza kubwabwaja. Anyway, kabla ya dec 31, kuna huduma nyingi tu zitatokea, kwa hyo vuta subira tuone hawa providers tulionao.; Startimes, Zuku, EasyTV, TING, na cable TV companies kadha wa kadha, watatoka vipi. Pia, pitia tech forums, kuna mawili matatu utayapata huko. KARIBU SANA!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Du! kiumbe unajua Kiswahili!!!
     
Loading...