Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Auza Figo Yake ili Kununua Simu ya iPhone

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Jun 7, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kijana mmoja mwenye umri wa miaka 17 wa nchini China ameiuza figo yake ili aweze kununua simu moja ya iPhone na iPad.
    Kwa mujibu wa taarifa zilizotolewa na magazeti ya China, kijana huyo anayeitwa Xiao Zheng alifanyiwa operesheni ya kuliondoa figo lake moja kwenye jimbo la Hunan mwezi aprili mwaka huu.

    Pesa alizolipwa kwa kuuza figo lake kijana huyo alinunua simu ya iPhone na kompyuta ndogo ya iPad.


    Xiao aliuza figo lake kwa yuan 20,000 ambazo ni sawa na Tsh. milioni 4.5.

    "Wakati mtoto wangu aliporudi nyumbani akiwa na kompyuta ya iPad na simu ya iPhone, nilimuuliza amepata wapi pesa za kununulia vitu hivyo, haukupita muda mrefu alitoboa siri kuwa ameliuza figo lake moja, nilihisi kama dunia inatuangukia", alisema mama yake Xiao.

    Mama yake Xiao aliripoti polisi lakini hadi sasa hawajafanikiwa kumkamata mfanyabiashara aliyenunua figo yake.

    Angalia VIDEO ya kijana huyo baada ya kuuza figo lake.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,454
    Trophy Points: 280
    huyu mchina bila shaka hata tigo yake imechakachuliwa sana, pia ubongo wake ni kikaragosi.
    Yaani figo kwa milion nne tu, kweli akili za kichina ni FEKI
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,255
    Likes Received: 1,925
    Trophy Points: 280
    pengine ni utoto ila alitumia alichonacho kupata anachotaka.
     
  4. Wayne

    Wayne JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 663
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nafikiri tatizo ni kwamba ameuza figo hiyo kwa bei ndogo na matumizi ya pesa alizopata hayakuwa sahihi.

    Hakuna sababu ya kukaa na mafigo mawili ambayo yanachuja chai ya rangi wakati unadaiwa ada ya chuo au kuna viwanja vya low density vinauzwa gezaulole.

    Sisi huku tunaona kama ni biashara ambayo ni ya ajabu lkn wenzetu biashara hii ya uuzaji wa viungo ni ya kawaida kabisa.

    Naunga mkono idea yake lkn napinga matumizi ya pesa alizopata.
     
Loading...