Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Auwawa kwa kukojoa hadharani!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Msongoru, Sep 19, 2008.

  1. Msongoru

    Msongoru JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2008
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    na Ramadhani Siwayombe, Arusha



    JESHI la Polisi mkoani Arusha linawashikilia watu wawili kwa tuhuma za kumuua kwa kumpiga risasi, Rafael Lesika (35), baada ya kukojoa katika kituo cha kuuzia mafuta.

    Kaimu Kamanda wa Polisi wa Mkoa wa Arusha, Robert Boaz, aliwataja wanaoshikiliwa kuwa ni Rafael Ebeneza (32) na Loshiye Moses (65).

    Alisema tukio hilo lilitokea juzi, saa 1:30 usiku, maeneo ya Manispaa ya Arusha baada ya Lesika, aliyekuwa akifanya kazi ya upishi katika kampuni ya ulinzi ya Kili Warriors ya mjini hapa, akiwa na wenzake sita kufika katika kituo hicho cha mafuta cha Oil Com kwa lengo la kujaza mafuta katika gari lao.

    Kaimu Kamanda huyo alisema baada ya kufika katika kituo hicho cha mafuta, Lesika alishuka katika gari na kukojoa chini, ndipo watuhumiwa hao ambao ni walinzi walikwenda eneo hilo kwa lengo la kumchukulia hatua kwa kosa hilo.

    Kamanda Boaz alisema wakati wakimuhoji Lesika, kulitokea kutokuelewana kati yao, ndipo Mosses akamshika na mlinzi mwenzake Ebeneza akamfyatulia risasi na kufariki dunia papo hapo.

    Alisema baada ya tukio hilo, walinzi hao walikamatwa na kufikishwa polisi katika eneo hilo. Watuhumiwa hao wapo rumande wakisubiri kupelekwa mahakamani kukabiliana na kesi ya mauaji hayo.

    Kaimu kamanda huyo alisema mwili wa marehemu umehifadhiwa katika Hospitali ya Mkoa ya Mount Meru, ukisubiri taratibu za mazishi.
     
  2. africa6666

    africa6666 JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2008
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 281
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo ni kuua bila kukusudia
     
  3. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tanzania ni nchi ya amani na utulivu ulio tukuka. Tanzania ni Geneva ya Afrika
     
  4. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2008
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kuwa muuaji aliua bila kukusudia, labda wawe walikuwa na ugonvi hapo awali / siku za nyuma.
    Mungu wetu mtakatifu apokee roho ya marehemu kwenye raha yake ya milele. Amen.
     
  5. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2008
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Nadhani maelezo hayajakamilika ili tuweze kuhukumu kwa haki. Ila matatizo haya ya kuuana sisi wadanganyika kwa mambo yasiyokuwa na kichwa wala miguu yamezidi sana ktk miradi ya WATU wanaoitwa wawekezaji.

    Nchi inakwenda siko kwa minajili ya kulinda mali za MAGABACHOLI. Sijui kama tutasalimika!!!!
     
  6. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2008
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kitendo cha kumuua huyo kijana ni cha kinyama. Kwani kukojoa tu haiwezi kumpa mtu adhabu ya kifo. Ninakubali kwamba alifanya kosa. Alistahili kupelekwa mbele ya vyombo vya sheria. Sheria ndiyo ingemhukumu.
     
  7. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    kusema kweli tabia ya kukojoa hovyo imepitiliza kusema ule ukweli inanikera mno ... ila hukumu ya kuua mbona kubwa sana
     
  8. N

    NTIRU Member

    #8
    Sep 19, 2008
    Joined: Sep 20, 2007
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikiri risasi lilifyatuka bila kutegemea. Sidhani kama mlinzi huyo alidhamiria kuua. Nao huu uhuni wa kukojoa hovyo kila mahali inabidi uachwe. We fikiria mtu kukojoa kwenye kituo cha mafuta!!!!! Mbona vituo vingi vya mafuta vina sehemu ya kujisaidia? Tuwape pole wafiwa.
     
  9. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Pengine marehemu alikuwa ameshapitia kambi ya fisi kabla ya kufika hapo kituo cha mafuta,

    Poleni sana Wafiwa
     
  10. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #10
    Sep 20, 2008
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Nashindwa kuelewa...! Hiyo bunduki ilikuwa ya aina gani...!? Ninavyo fahamu mimi risasi haiwezi kwenda chemba bila ya kuipeleka (tunaita kukoki), kisha unatakiwa ufunguwe kile kidude cha usalama pale karibu na kifyatulio. Sasa huyu mlinzi kwa bahati mbaya (!?) Kwa kweli nashindwa kuelewa... Kama sikusei bunduki yake hiyo inapitia hatua zote hizo. Risasi kaipeleka chemba... kisha... kafungua usalama... then anakurupukushana na kikojozi wa barabarani! Hivi alitegemea kitu gani? Je hakimu hakiamuwa kuwa ni uzembe...!
     
  11. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2008
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Haya ni madhara ya kujichukulia hatua mikononi. Mwanachi=sheria+mahakama=hukumu(KIFO).
     
  12. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ...Sidhani hata huyo mlizi kama alidhamilia kumlima risasi lakini ndio hiyo muda ukifika lazima zigo limuangukie mtu.....Poleni wafiwa
     
Loading...