Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Autopsy: How the dead can reveal the secret of their deaths

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Hofstede, Jan 11, 2010.

  1. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Kumekuwa na matukio mbalimbali ya mauaji lakini kutokana na kwamba mfu huwa hana uwezo wa kueleza alichofanyiwa mpaka akafariki basi huwa ameondoka na siri yake moyoni na kwa sisi Tanzania tuna msema kuwa "Aliyeuwawa atalipwa kesho kwa mungu". kutokana na maendeleo ya Techonology hivi sasa wafu wanaweza kabisa kutoa ushahidi kwa yaliyowakuta mpaka wakaaga dunia kabla ya muda wao kufika. Kumekuwa na matukio mengi ya mume kumuua mke au mke kumuua mume kutokana na msuguano katika ndoa na ku-cover up ili kufake sababu za kifo. Kutana na Forensic Pathologists ili kuona kama na sisi Tanzania tunaweza angalau kufikiria kufikia huko siku moja ili kuwapatia waliouawawa haki zao.

    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=APeFRuW_lng[/ame]
    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=OmlXteZM3sw[/ame]
    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=1oWGOcTlI0E[/ame]
    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=wMP5F9DRpAg[/ame]
    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=RuDarkNFEck[/ame]
    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=x6kx8eMownI[/ame]
     
Loading...