Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Authorities dar wame over blow tsunami warning

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sikiolakufa, Apr 11, 2012.

  1. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi hii serikali ni ya ajabu sana wanasababisha panic isiyo ya lazima tbc 1 leo walitoa wanachoita habari mpasuko(breaking news) eti tsunami inakuja saa moja na saa tatu usiku huu ni umbea tu vyombo vya hali ya hewa vinavyo heshimika duniani vimekwisha downgrade hiyo warning hawa kina kijazi wanasababisha foleni zisizo za lazima dar es salaam ama kweli hili ni taifa la majinga tena majinga kabisa
     
  2. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo ulitaka wawe perfect?ndio maana ukaitwa utabiri!umepost saa moja kasoro kwa hivyo tishio halijaondoka.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    TMA janga la kitaifa.
     
  4. P

    Paul S.S Verified User

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,840
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Ulitakaje mkuu, wakae kimya au?
     
  5. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hakuna tishio lolote us geological survey na vyombo vingine wamekwisha lift alert status....ni ujinga tu wa watanzania ndio maana tunaacha kazi kujazana kwa mazishi ni ujinga tu
     
  6. s

    silent lion JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 498
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Jamani tusiwe wajinga. Hii tahadhari hata vyombo vya kimataifa vilitoa lakini baadae ikawa cancelled.
     
  7. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    US na Tanzania ni mbali sana!
     
  8. A

    Awo JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Akina Lukuvu mpaka wafungue kwanza JF ndio wakatangaze. By the time wanafika kutangaza mambo yashabadilika. Tuwasamehe!
     
  9. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mimi naongelea unnecessary panic hawa tma wanasababisha kwa public....they dont follow and beef up the public na latest updates kutoka kwa wenyewe waliobobea na mambo hayo.....ni ujuha tu hamna lingine
     
  10. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ni utabiri wa hali hewa mkuu na sio lazima utabiri huo utokee. walikuwa sawa kabisa kutoa tahadhari ili watu wajiandae kwa kujihami na maafa ambayo yataweza kutokea. ni mambo ya nature hayo na mungu, vipimo sio lazima ziwe perfect
     
  11. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    kuna mtu yuko kurasini ameniambia nyumba yake imepata tetemeko,huwezi kuignore warning iliyotolewa.
    Hata TMA hawawezi kuondoa tishio kisa USA wameshaondoa!
     
  12. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kumbe kiingereza ni janga la kitaifa hivi mnaelewa maana ya neno over-blow....sikusema wasitoe tahadhari nimesema wame over--blow na kusababisha unnecessary inconvenience kwa public
     
  13. M

    Mboganyiru Member

    #13
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    masikini hanajema.
     
  14. c

    chi-boy Member

    #14
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Natokea mwenge ndani ya masaa mawili ndo nafika makumbusho..
    Bongo haipo tayari kwa janga lolote maana tutalala makazini..
     
  15. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    ni bora kuzidisha alert kuliko kudharau
     
  16. 1

    124 Ali JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 3,761
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    jamani nitafairiwe hiyo over blow halafu nitaendelea kufuatilia nabiahano yenu!
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    sasa hivi maeneo ya kivukoni wamegoma kuvusha abiria kisa TMA imewaambia waache mpaka hapo itakapo wataarifu..
     
  18. c

    chi-boy Member

    #18
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Natokea mwenge ndani ya masaa mawili ndo nafika makumbusho..
    Bongo haipo tayari kwa janga lolote maana tutalala makazini..
     
Loading...