Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aunty Lulu alia kugeuzwa daraja na midume

Discussion in 'Celebrities Forum' started by fabinyo, Oct 2, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    STAA wa filamu Bongo, Lulu Mathias ‘Aunty Lulu' ametoa la moyoni kuwa, anaumizwa na kitendo cha baadhi ya wanaume kumtumia kimwili kisha kumtosa.
    Akizungumza kwa masikitiko hivi karibuni, Aunty Lulu alisema yeye ni mwanamke anayehitaji mpenzi mwenye nia ya kumuoa lakini anashangaa kila anayekuwa naye anamtumia kama daraja kisha akifanikisha mambo yake anampotezea.
    "Wananifanya mimi ni daraja. Wanapita kwangu ili kufikia malengo yao, wakiona wamefanikiwa wanaanza chokochoko ili tuachane, inaniuma sana," alisema Aunty Lulu.


    Chek comments za wanajamii huko nilikoupata huu udaku,ongeza na zako pia!Jamani msimlambe sana sasa, amechoka anataka mume!



    1 [​IMG] Comment by Nairrat Mlawa 22 hours ago
    LULU MATHIAS SEMAGONGO hivi kwa akili yako atakuoa nani wewe kahaba? mwanamke stara bwana kutwa makalio yako yanaonekana na kila mtu unafikiri atakuoa nani shost utavunda ,utamegwa na kuacha kama kawa kama dawa!

    2[​IMG] Comment by Hemed Hussein yesterday
    kwa ufupi mashine yako ni mbovu.ina maji sana.fanya mpango utafute water pump uyavute hayo maji halafu ukae kama mwaka hivi bila kupigwa miti.atakaekuonja tu siku hiyohiyo atatoa mahari na kukuchukua jumla.angalia usitoe tigo maana ukitoa maji ndio yazidi

    3 [​IMG] Comment by Blessings O yesterday
    Yaani mapozi yenyewe yanaashiria we ni kunguru, unafikiri nani atakufuga? Mwangalie kwanza mbinuko si ajabu mijanamme ndo inadandiaga hukohuko nyuma. Mmmxxxxxxxxxxxxxxyyyyy4


    4 [​IMG] Comment by David Wagwene on Saturday
    mtu anapokuona gazetini anajua boooonge la dem anakufuata akikugusia hayo mambo tu bhaaaas kakumaliza neno hapana mdomo wako haulijui hadi ukijaribu kulisema unajing'ata.Akishapata alichokitaka jidume hilo mbio mbio hadi nyuma haligeuki kwa staili hiyo atakuoa nani dadaangu...

    5 Comment by richardngeze on Saturday
    Na huo mbinuko watakua wanaupanda kweli kweli.

    6 [​IMG] Comment by TZ on Saturday
    kama ulivyo kwenye picha umekaa kama NGAMIA unangoja watu WAKUPANDIE na ndivyo ulivyo

    7 Comment by Papaa on Saturday
    Acha kujirahisisha, unafikiri ukimpa mwanaume mwili wako ndio atakupenda na kukuoa? Wee sema una kiu na mapenzi tuu na sio kingine, ona mavazi yako kama changudoa, kila mwanaume atasema uu changu, wee waache wafanye daraja hakuna zaidi!!

    8 [​IMG] Comment by ernest simon on Saturday
    Hivi haya majina ya Lulu ya nanini? maana naona km yana ***** kila anayeitwa hivyo ni malaya sijui wanawashwa huko chini

    9 Comment by abdullah Nassor on Friday
    malaya ndio jina lako unataka wakae na wewe hovyo

    10 Comment by JERRY on Friday
    USHA KUA PAKA NANI ATA FUGA KIMBURU TOOO LEEIT POLEEEEEEEEEEEEEE NYAUUUUUUU


    11
    12
    .
    .
    .
     
  2. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,666
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Wamevua nguo zote kwa maneno.
     
  3. Candidus flavian

    Candidus flavian Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona husemi
    wana nila tigo mara wakisha fanikisha marengo wananiacha nani wakukuoa wakati kuliwa tigo ndo biashara inayo kuweka mujini
     
  4. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    sina la kuongeza,wa apo juu wamesema nilichotaka kusema
     
  5. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mmmmmmmmmmh,keshaoga vumba.
     
  6. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Aunty Lulu.jpg

    Daah...wanaume tunakuwaga wabaya sometimes. Nimejaribu kutafiti (not formal research) nikaona wanawake waliojaaliwa 'makalio' mara nyingi huwa wanatendwa, yaani wanaume huwa wanawatumia for sex kisha wanasepa. Na ukiangalia kisaikolojia...wanaume wengi wanapomuangalia mwanamke aliyejaaliwa makalio, moja-kwa-moja wazo ni kumvua nguo tu na kumfaidi, hakuna ile feeling ya 'love' kama vile wanaume wengi wakimuona msichana mrembo mwembamba!

    Huyu ni victim wa hiyo 'psychological phenomenal'...lakini dada wa watu anaweza kuwa na nia nzuri tu ya kuwa na mwenzi mmoja wakapendana akatulia.
     
  7. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    dah,mpk nimeona huruma
     
  8. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    astakafuralah!!
     
  9. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Huyu anajitakia,let her drink from that cup, if at all it is that way
     
  10. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,666
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Mbona mwanamke mwenyewe hana mvuto?
    Yuko kama dudu washa
     
  11. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    kaajaliwa si haba,sifa hiyo nampa.hayo mengine sijui
     
  12. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,462
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    ukome.....
     
  13. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ishu hapa cyo wanaume kumtumia na kumwacha, but ishu ni yeye kuwaruhusu wamtumie then wakitosheka wasepe.kwani huwa wanambaka ?? au ni makubaliano?? akisema no, nahitaji mwanaume serious nitakaye jenga naye future then akasimamia decision yake watamlazimisha?? au huwa wanamfunga kamba?? asiwasingizie wanaume, ajilaumu yeye mwenyewe kuwa maharage ya mbeya.hiyo yote inaletwa na tamaa , kutojiamini,kutojipenda, kutojithamini n.k usitegemee mtu akupende au aione thamani yako kama mwenyewe hujipendi wala hujithamini
     
  14. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kisuga,huwa nakufurahia sana jamani!kweli kajaaliwa na inasemekana ndio kiwezesha chake kimwekacho mjini,uchumi wake haukalii,lol!!ok,hayo mengine ndo uyaone sasa,wadau full info
     
  15. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mwana umesema kiukali kama nakuona,kweli loc ni hell
     
  16. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #16
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    anajivunia tak.o
     
  17. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #17
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kweli kabisa
     
  18. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #18
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Picha yenyewe alopiga tayari ameshatanga tigo imo! sasa we hapo unategemea nini! yani ugawe tigo weeeeee! halafu utegemee ndoa! Ebo! Mtazaaje! mxxxxxxxxxxxxxi@*u***?@xu!
     
  19. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #19
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Wee nani kakuambia wanaogawa 'tigo' hawazai? Umeshaona sehemu walipotaja sababu za ugumba ipo 'kuliwa tigo'? Na nani kakuambia wa kuwa wanandoa hawalani tigo?! mxxxxxxxxxxxi@*u***?@xu! mwenyewe...na wa kwenu wote!
     
  20. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    .... mwanamke asiye kuwa na misimamo, asiye jiheshimu..... ni DARAJA siku zote. ashauriwe juu ya kujiheshimu, kuheshimu wengine na kuwa na misimamo fulani kwa mfano, kuto ku do mpaka ndoa ama ku do kwa nadra (isiwe chakula)
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...