Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aunty Ezekiel na Kashfa ya kuwatumia email za mapenzi Wabunge

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Lucchese DeCavalcante, Apr 15, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mcheza filamu wa Bongo, Aunt Ezekiel, ambaye amekumbwa na kashfa ya kuwatumia email za mapenzi wabunge wa Bunge la Jamhuri ya Tanzania, ameibuka na kuelezea ukweli kuhusu sakata la email hizo katika mahojiano maalum aliyoyafanya na GPtz.com cheki video umsikie mwenyewe.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #2
    Apr 15, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mfunyukuzi,Inaonekana unafanya kazi kwenye hiyo kampuni ya Gptz maana una penda sana habari za kidaku daku, siyo lazima utuwekee story zenu hapa kwanza zina chefua...Hii habari haina ukweli wowote zaidi GP mli_create hii story ili kuuza udaku wenu na kupandisha sijui chart or ******** Aunty wenu!
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Aunty Ezekiel Bithday Part si muchezo kina Irene Uyowa na mastaa wengi ndani, Pata video kamili

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    Ujinga mtupu.
    Clouds ndio maana wanapata ya kuongea kutokana na thread kama hizi.
     
Loading...