Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aunty Ezekiel Afungua PUB yake

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Lucchese DeCavalcante, Sep 23, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Msanii wa filamu Aunty ezeckiel Gwantwa Jujuman amefungua PUB yake nzuri maeneo ya Biafra-kinondoni,wote mnakaribishwa,Jana ndio imefunguliwa rasmi na wadau mbalimbali walialikwa kuja kupata chakula na vinywaji kwa wingi.

    [​IMG]
    Irene na Chopa nao walikuepo kwenye ufunguzi huo


    [​IMG]
    Keki ya pub ilikuwa hivi, sote tulikula

    [​IMG]
    Mkurugenzi wa CREM Pub Aunty Ezeckiel akimlisha keki Rehema Macho

    [​IMG]
    CP nae hakuwa mbali

    [​IMG]
    TID naye ndani ya nyumbaaa

    HONGERA SANA DADA ila kuna taarifa pia katika pub hiyo inayoitwa CREAM kuna saloon inayotoa huduma za nanihii hasa kama unataka huduma toka kwa mastaa nitajaribu kuitembelea hii pub na kuwajulisha kulikoni
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Duuh naona hapo amevaa kama anaenda kupika rafiki Aunt sio zile bpamba zake za kiselebuleti
    Hongera zake tunapenda maendeleo
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Ufunguzi na tenite la nguvu big up mama afadhali umejikomboa si mamis wanao.....wanaishia kurudi vijijini kwa wazazi wao wakikumbuka walivyokuwa wakisulubiwa yaani mama apo umejikomboa mara mbili ata mwenye kutaka ndoa lazima afurahie maisha ...kuwa mikin na vijana wa sasa wasikuchekee oovyo sababu ya pub yetu mwaya mebu niwahi cream pub m naomba disc ya nyama choma kama ipo
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Nimeipenda picha ya CP akishushia keki na biaaa.
    Haina tofauti na kulamba biere na mayai ya kuchemsha. hayo maushuzi yake unayasikia mpaka kwenye sms
     
  5. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Ndiyo hii anamiliki na huyo mume wake mtarajiwa?
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Huyu sijui ndio nzee ama baunsa wake naomba umwambie asiwe karibu na wateja watakimbia pub...a smile kidogo mtu akifika apo anaweza hisi anataka kumrushia ngumi ...big up aunt...ngoja tufunge office tuwahi...at least mwaya umewatoa shombo ma miss wenzako walioishia kuandikwa na mabwana zao kwenye magazeti hoi na wengine kuishia kuuza magari ya ushindi
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    [​IMG]


    HILI GUBELI WAPI HUWA LINAKOSEKANA JAMANI MPAKA NACHOKA LOH SSHEMEJI YANGU POLE



    """"""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""KAZE IWACU""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""
     
  8. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Naomba DONGO kutoka kwa DA SOPHY
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    na wewe unamshika shika mke wa mtu ovyo ivyo uogopi ata kama anakuvulia bangili embu jiheshimu na umuheshimu alietoa agana na mungu pale kanisan hata kama ajui kiswahili pls n pls
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    [​IMG]


    JAMAAA ANATAMANI APIGWE NGUMI ARUDI JELA KWA WASHIKAJI
    KWELI UKIKAA JELA NI JELA TU ANGALIA ATA KIUONO ALIVYOVYAA
     
  11. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Umenichekesha kinoma babake
     
  12. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    sasa wewe ndo umenifanya nicheke haswa haswa
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280

    angalien msicheke mkaviachia jaman mbele za watu kabla ya kwenda

    cream pub................
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,189
    Likes Received: 5,459
    Trophy Points: 280
    Wahubiri watu wamrudie Mungu wao, usiwahubiri wakalewe.
    Kwenye ulevi kuna umalaya, umasikini, ugomvi, ajali za barabarani , kuibiwa na matukio mengi mabaya yanayo fanana na hayo.
     
  15. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Iko upande gani jamani hiyo cream pub
     
  16. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Biafra upande ule wa uwanjani ama huku upande wa pili wa hombos
     
  17. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    MSANII (umenichekesha sana kesi yangu ya kuniibia kiwanja nimekusamehe no love lost)
    PDIDY-Welcome back my boy u made my evening.
    Mfunyukuzi pamoja kaka.
     
  18. T

    Tall JF-Expert Member

    #18
    Sep 23, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ni kweli hili eneo ni kubwa sana,biafra ip? karibu na open university au kule maeneo ya upande wa pili?Lakini naenda kupatafuta sasa hivi.
     
  19. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Please take some pictures of the bintis in that saloon mazee
     
  20. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #20
    Sep 23, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Well said:A S 8:
     
Loading...