Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aunt:Uzinzi nimekoma

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MziziMkavu, Apr 17, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,842
    Trophy Points: 280



    Bonyeza maandishi kuona picha hapa chini
    [​IMG]
    Mcheza filamu sistaduu wa Bongo aliye pia Miss Mwanza 2006/07, Aunt Ezekiel Grayson Jujuman ‘Gwantwa’, amebadilika kwani si yule wa mafumanizi na kashfa za ‘kutoka’ na waume za watu, Risasi limebeba kitu kamili.

    Aunt wa ‘maskendali’, juzikati alivunja ukimya na kuweka kweupe kwamba, hivi sasa ameacha kabisa uzinzi na kuzengea waume za watu.

    Akiongea katika ‘spesho intavyu’ na gazeti lenye heshima kubwa mbele ya mastaa, Risasi, jijini Dar Alhamisi ya wiki hii, Aunt alikiri kukumbwa na ‘kashkash’ lukuki kutokana na tabia aliyokuwa nayo ya kudandia waume za watu.

    “Nimechoka kudhalilishwa na wanawake wanaonituhumu kutembea na waume zao. Nimebadilika kwa kiasi kikubwa na ijulikane kwamba, huu ni mwaka mwingine, sihitaji kuendelea kusakamwa,” alisema Gwantwa kwa huzuni kubwa.

    Aunt alithubutu kwenda mbele zaidi kwamba, katika uchafu wote huo uliojazwa kwenye sahani moja, ni wanaume wawili tu alionao kibindoni ambao alikuja kugundua kuwa ni ‘mali’ za watu baada ya kuingia nao mkataba wa kizinzi.

    Gwantwa aliwataja wanaume hao kuwa ni Mkurugenzi wa Hartmann Productions, Hartmann Mbilinyi na mume wa Miss mwenzake aitwaye Sarah, Mwilu Mwilola ‘Silvanus’ ambao aliingia nao kwenye uhusiano wa ‘kibaba na mama’, lakini akaishia kutendwa.

    Alisema, katika vitu vilivyoutesa moyo wake ni kitendo cha kupakiwa rundo la kashfa chafu chafu zilizomnyima raha duniani na kuahidi kwamba, aibu yote iliyompata katika kipindi hicho itabaki kuwa ni historia.

    “Kusema kweli nimekoma mie. Nimekosa raha kwa muda mrefu duniani, lakini aibu yote hiyo itabaki kuwa ni historia kwani ya kale yamepita natazama mapya,” alisema Aunt.

    Sistaduu huyo alimalizia kwa kula kiapo cha kutoingia kwenye uhusiano ‘mbofu mbofu’ hadi hapo atakajiridhisha kwa kumpata mwanaume wa dhati wa kumuoa.

    “Kwa sasa sina mwanaume na sihitaji kwani niko ‘bize’ nasaka mshiko, lakini naapa kutojiingiza kwenye uhusiano wa kimapenzi hadi nitakapopata mwanaume wa kunioa nitakayeridhika naye.

    Kabla ya tamko hili, Aunt alikwisharipotiwa kuwa na mchumba ambaye alimtema alipopanda kwenye jukwaa la kuwania ‘krauni’ ya Miss Tanzania 2006 ambapo haukupita muda akaanikwa akiwa ‘kifuani’ kwa Mfanyabiashara ‘The Big Boss in Town’, Pedeshee Jack Pemba ambaye alikuwa ni mtu na ndoa yake changa.

    Safari ya mapenzi ya Aunt ilitumbukia nyongo siku chache baada ya mwenye chake kushtukia mchongo ambapo ‘solusheni’ ilikuwa ni kumponyoka pedeshee huyo.

    Baada ya hapo, Aunt alijikuta ‘akibanjuka’ na Hartmann, lakini napo hapakuwa salama kwani baadaye alikuja kunusa kuwa kibosile huyo alikuwa ni mtu na ndoa yake takatifu.
    Funga kazi ilikuwa kwa mume wa mtu, Silver ambaye katika siku za awali za uhusiano wao, Aunt aliripotiwa kufumaniwa laivu ‘red handed’ na mke wa jamaa huyo.
    http://www.globalpublishers.info/profiles/blogs/auntuzinzi-nimekoma
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo aweke wazi gonjwa lake anaenda kabidhiwa nani watu wajiandae
     
  3. Ramwai

    Ramwai Member

    #3
    Apr 21, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    - Duh!! huyo Aunt anapata faida gani kugawa gawa mwiliwake:angry: wanawake wengine bwana Kha!!!!!!!!!!!!!!!! hawadhamini maungo yao:angry:
     
  4. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Anapenda kukaa uchi, lakini ni haki yake
     
  5. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Na watamegwa sana kwa tamaa zao ....aibu tupu
     
  6. JM Aristotle

    JM Aristotle Senior Member

    #6
    May 26, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It's really a shame...
     
Loading...