Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aunt Sadaka Gandhi

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mwita25, Aug 30, 2011.

  1. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyu mama huwa namsikiaga Clouds na Radio nyingine anaongelea mambo ya saikolojia na ushauri. Lakini baada ya kumsikiliza namuona amepwaya na hana mashiko. Yeyote mwenye taarifa za kutosha kuhusu huyu mama eg elimu, ndoa, uzoefu naomba mziweke hadharani tumchambue.
     
  2. G

    Gathii Senior Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Toa Boriti kwenye jicho lako,ndipo utaona kibanzi kwenye jicho la mwenzako.
    Ahsante.
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Sijui kwa nini Clouds wanadhani ni mtaalamu wa saikolojia lakini ni mtu mwenye kuongea kiujanja ujanja, hana utaalam wowote, nahisi ni midada ya mjini tu.
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Hii inazidi kunipa picha harisi mwita25 ni mwanamke wa aina gani(Samahani kama nimekosea jinsia yake), huwezi ukaleta mada hapa jamvini zinazohusu mambo binafsi ya mtu fulani, nenda kawaulize watu wa jamii yako wenye mda wa kufuatilia elimu na ndoa za watu. aaaaagh!!!!!!!
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Yaani wewe mwita husomeki kabisa.
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,376
    Trophy Points: 280
    elimu ndogo atoayo kwa jamii wengi hawana, mwache aendelee kuhudumia jamii
     
  7. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Naona unajitahidi kwa nguvu zote kunitafutia ban na sidhani kama utafanikiwa!
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    hata hyo redio ya wafu huwa sisikilizi hvo simfaham kwakweli..........
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,313
    Trophy Points: 280
    mwita una pointi hapa

    nimewahi kukutana dokta halisi wa saikolojia,
    ni mama wa kihindi,hosipitali ya tumaini upanga,
    akaniambia tanzania walio na kibali cha kufanya kazi hiyo ya
    kama madaktari wa saikolojia,wapo wawili tu
    na mwingine yupo muhimbili
    but hiyo ilikuwa miaka zaidi ya nane nyuma

    bottom line huyo mama ni very questionable na anachokifanya
    hata mimi nina ,mashaka nae mno,hazungumzi kama daktari
    ana condemn watu ambao,wangepaswa kuwa wagonjwa wake...
     
  10. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hivi mnaongelea kuhusu Clauds..?!! Najuta nimepita Bure mie Mwendabure... Claudssssss ni redio ya hiyari. Kuisikiliza inataka hiyari pia.
     
  11. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />

    badala ya kuchambua mambo muhimu unataka kumchambua mtu..!? Mwache mama ya watu .....HAIHUUUUUU..
     
  12. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    mimi simfahamu, lkn namkubali sana. nina idea kidogo ya anayosema. namfagilia. Hv mnaomponda mna idea yoyote ya saikolojia???? Inawezekana hamuelewi anayosema ndiyo mana mnamponda. Kama mtu anaongea kiingereza na ww hukijui, huwezi ukajua kama hicho kiingereza ni fasaha au la!!
     
  13. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
     
  14. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Yaani comment yako ya kwamba wacha 'mwenye taarifa alete tumjadili' haina mashiko kabisa yaani unataka kujadili udaku hapa ndugu yangu
     
  15. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,960
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    Woooote mnaomuona mwita 25 ambaye ndiye mleta mada hiyo hapa "kama amekosea kuhoji uhalali wa mwanasaikolojia wa clauds fm mama sadaka" nadhani mnahitaji kupata ushauri wa mwanasaikolojia aliyebobea kuliko mama sadaka ili muelewe mwita 25 yuko sahihi kuhoji chochote anachohisi kuwa kina uwalakini....

    Mnahoji haki ya msingi na uhuru wake mtu kikatiba... Mtoa mada upo sahihi unahaki za kumwelewa tabibu wa matatizo ya kiakili na hisia kwa watanzania karibu milion 3 wanaosikiliza clauds fm....

    na kwa matabibu wa matatizo sugu na yanayo hitaji tiba ya kweli na uhakika kama ya ki-saikolojia inabidi awe mtu asiyetiliwa hata chembe ya shaka juu ya uwezo wake...watu kama hawa wanaweza kulitia taifa ndani ya matatizo makubwa kuliko tuliyonayo kwa sasa kama ya mh. Rais kutoelewa kwanini with all the resources we have bado ni masikini wa kutupwa...ni maoni tu wadau.
     
  16. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,202
    Trophy Points: 280
    Hili jina Gandhi linanikumbusha kamanda HattyMcGhee. Kiboko ya Nyerere.
     
  17. M

    Masuke JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Za siku FaizaFoxy?
     
  18. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Habari dha thiku dada'angu.Upo? Eid lini?Karibu Korogwe tule Eid
     
  19. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ukishataja neno Clouds ujue hapo elimu sio kigezo cha kuwepo au kuitwa pale,ukishajua kuongea saaana na ujanja mwiiingi pale ndio sehemu yako,nawashangaa wasomi wanaosikiliza Clouds.
     
  20. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Clous radio ya matapel, wanaongoza vipindi vyao kitapel.
     
Loading...