Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aunt Ezekiel!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by eRRy, Nov 16, 2009.

  1. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Nov 16, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kwani huyo EZEKIEL, NI MWANAUME AU MWANAMKE
     
  3. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mwanamke!
     
  4. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #4
    Nov 16, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    okey asante kwa taarifa
     
  5. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mchango wake ni upi ktk ujenzi wa taifa hili masikini?
     
  6. GP

    GP JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hana mchango wowote zaidi ya kutia aibu
     
  7. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2009
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Huyu binti si ni yule muigizaji filamu za kibongo...Sijui ananini maana kila kukicha ni habari zake magazetini...kazi kweli kweli.
     
  8. bht

    bht JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Porjie, watu kama hawa kwenye jamii wapo tu.... we cant avoid. Lakini naskia ni muigizaji wa video za kibongo...( who cares wat movies she ha acted anyways...)
     
  9. bht

    bht JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    una tegemea mchango wa kila mtz kuijenga hii nchi!!!??? sio rahisi.

    'msafara wa mamba na kenge wamo'
     
  10. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,394
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Bwana wake Jack Pemba naye yupo wapi siku hizi?
     
  11. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Aunt Ezekiel! /eRRy84 [​IMG]

    Jipe promo
     
  12. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2009
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mengi yaandikwayo na Magazeti ya Udaku bongo ni ya uongo. Hiyo stori imepikwa sana
     
  13. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kueneza ngoma na kuua nguvu kazi ya sasa na ya kesho
     
  15. Jerome

    Jerome Senior Member

    #15
    Nov 16, 2009
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu demu nasikia ana gundu kishenzi;ukiwa naye jiandae kufilisika au kupata mikosi kazini nk jackie pemba alichungulia shimo akashituka;halfu nasikia ni shemale sijui ndiyo maana ana gundu!?
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280

    jamani aunt???????????????????mwanamume????????????
     
  17. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mama Mia hiyo avatar yako mbona nayo ni kama picha za magazeti ya udaku tu?

    [​IMG]
     
  18. bht

    bht JF-Expert Member

    #18
    Nov 17, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mama mia 'aunt ezekiel' jina linatuchanganya wengi, maana hata wanaume ambao si rizki nao wanaitwa aunt .......

    sasa huyu na hilo jina la ezekiel ndo kabisa, labda ni kama yule 'mkimbiaji' wa SA?!
     
  19. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #19
    Nov 17, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Hata hao viongozi wenu mnaodhani wana mchango katika ujenzi wa taifa hili ni wezi tu! Ndio ndio wanaaongoza kwa kulibomoa taifa!
     
  20. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #20
    Nov 17, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Duh hii avatar kweli ni kali!
     
Loading...