Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aunt Ezekiel utamu nje nje!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mwakajila, Sep 18, 2012.

  1. mwakajila

    mwakajila Senior Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kioo cha jamii kikionyesha taswira yake halisi...

    Picha kwa hisani ya Shigongo (Global Publishers)

    [​IMG]
     
  2. msweken

    msweken Senior Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Wazinzi utawajua tu..
     
  3. Kanyapini

    Kanyapini JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Heeeeeeeeeee! Hapo kw nyuma amejikojolea.:laugh:
     
  4. Root

    Root JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,420
    Likes Received: 3,429
    Trophy Points: 280
    mbona kawaida yake
     
  5. mwakajila

    mwakajila Senior Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu hapo kajikojolea...
     
  6. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 14,747
    Likes Received: 684
    Trophy Points: 280
    Naona k 2 ndio haijaonekana
     
  7. mwakajila

    mwakajila Senior Member

    #7
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama ni uzinzi nina imani nawe mzinzi....
     
  8. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    nothing new!
     
  9. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Bongo Movie ni kituo cha Makahaba
     
  10. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Sio wote bwana, kuna ambao wanabehave sana tu
    ila nyie mnayapenda haya na mnayapa promo sana
    Hata wale walio tulia inabidi waanzishe vituko kwanza
    ndio watajwe na waalikwe kwenye local media. sasa?
    BTP: Ila aunty ezekieli ana rangi nzuri mashallah...
     
  11. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Si mmuache? Hayo ni maisha yake na hayawahusu. Mi naona atajijua yeye na sio sisi.
     
  12. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hivi msichana kama huyu bado anazo "hisia"?
     
  13. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #13
    Sep 18, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,903
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180

    Mkuu kama una familia ya watoto wadogo ndo utajua kama inakuhusu.. Hawa waigizaji wa bongo wamekuwa ni favourite wa watoto.. So ninapoona mwanangu anasema anataka kuwa mwigizaji kama Anti Ezekiel unajua ninajicikiaje..? Ninapoona picha kama hizi ndo ninajua kwamba ujuha wake wanihusu mie sana.. Maana yeye ni kioo cha mwanangu japo ninajitahidi sana kumuondoa mwanangu kwenye akili hizo.. So Mkuu in 1 way or another inatuhusu sana..
     
  14. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,282
    Likes Received: 1,930
    Trophy Points: 280
    Huko nyuma kwa Anti - Ezekiel hakufai..... maji maji tu.... watu washakula wamemwacha na shimo kubwa na anasogeza siku kuuza uza apate vijisent....
     
  15. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,028
    Likes Received: 799
    Trophy Points: 280
    Aah mi nilishapiga marufuku movie za kibongo kwangu,japo nina uzalendo lakini maadili lazima yazingatiwe,sizitaki kwangu!!
     
  16. Mwalimu kp

    Mwalimu kp Member

    #16
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    wakuu wanafunzi wetu ambao ni watoto wetu tujitahidi sana kuwahandle kielimu na pia kimaadil,maana wakiweza kujitambua wataepukana na haya ya kudhalilishwa!
     
  17. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Kweli inatuhusu, sasa kama huyo msanii hataki kubadilika tumuue? Au tumtenge?

    Kwanza sio vizuri kwa watoto kufundishwa kuwa kama mtu fulani ila ni vyema kumuandaa mtoto kutengeneza unique positive attitudes na personality yake na sio kuiga stars.
     
  18. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #18
    Sep 24, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,903
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Mkuu unaweza kujitahidi kumfundisha mtoto na kumuandaa na kwa hizo positive attitudes.. but bado mazingira yanayomzunguka mtoto yana nafaci kubwa katika maisha ya mtoto.. Mazingira hayo ni pamoja na nyimbo pamoja na tamthilia.. filamu na michezo.. Jamii ambayo ambayo haijaharibika kimaadili suala la Aunt Ezekiel lingekuwa ni la bahati mbaya na licingejirudia.. But lazima tukubali jamii yetu imeharibika kiaci suala la Aunt Ezekiel linaonekana ni la kawaida.. Na kwa sababu anaruhuciwa kuendelea kuigiza kwenye mikanda yao.. ataendelea kuwa "a role model" wa mtoto.. Na kwa vile mtoto ataona wakubwa wakipingana kuhuciana na tabia ya Aunt Ezekiel ataamini anachofanya ni sahihi.. Only ukiwa mtoto ndo huruciwi kufanya hayo.. (akili ya watoto hiyo)..
     
  19. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #19
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,147
    Likes Received: 3,405
    Trophy Points: 280
    kichefuchefu nahisi kutapika.!
     
Loading...