Aunt Ezekiel na Kanumba katika love scene

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Apr 1, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,498
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Hizi ni baadhi ya love scene za THIS IS IT movie ambayo itatoka soon
    [​IMG][​IMG][​IMG]
    Mhh scene zingine zinatia kishawishi sana

     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,120
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    mmmmmmmmmmmmmmh ! haya
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,197
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    mbadoooo!!!
    jamaa anavyoliangalia hilo limakalio!!!!
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 23,909
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 63
    ANGALlZO:-
    LEO NI SIKU YA WAJINGA
     
  5. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 2,931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Sasa hapa kuna ujinga gani? Si ni kweli tu jamaa anayaangaliaga makalio
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,930
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    Mmmh! wasanii wa kiume wanafaudu!!
     
  7. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,815
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo maana hawaowi eeeeeeeeeeeeeee
     
  8. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,898
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    This is it?!
    yaani tunashindwa kubuni hata jina mpaka tuige!!! aggggr
     
  9. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni picha yenye maudhui ya 'X' au?
     
  10. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 933
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakimaliza kuigiza hapa, wanaanza kufanyana kweli., hivi hali kama hii, mke wako unaweza kumkubalia awe muigizaji?
     
  11. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,549
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hiyo ya 3 kifua kumbe ni kandambili? kweli jeki zinasaidia!
     
  12. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,665
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Hiyo ya mwisho mh? Alikuwa anataka kumpaka sun lotion nini? upaja huooo! Huyu binti naye atakuja kuporomoka fasta walikuwepo wakina Nora, Sinta, Johari na wengine wapii bana
     
  13. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,985
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    hivi wapogo wapi hao jamani, nilikuwa nawapenda kweli...
     
  14. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,036
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 36
    Wa Kike je?
     
  15. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,208
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mwanamke ana miguu mibaya...!
     
  16. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,043
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kaka angalizo gani hilo wakati unaona kabisa ni aunt ezekiel na kanumba?nanai anadanganywa sasa au wewe mkuu macho yamekengeza?
     
  17. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,043
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Anafaidiwa....
     
  18. Monsignor

    Monsignor JF-Expert Member

    #18
    Apr 9, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 522
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sema wakimaliza wanaenelea kufanyana. Ray na Kanumba hawakupi part mpaka wakumege.
     
  19. J

    Jafar JF-Expert Member

    #19
    Apr 9, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna cha ajabu, hapo
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Apr 9, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,120
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38

    haya ndiba sema wanafaudu nini ?
     
  21. S

    SAS Member

    #21
    Apr 9, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 1
    Mchezo mchezo mwisho mmmmmmmmmmm
     
  22. Monsignor

    Monsignor JF-Expert Member

    #22
    Apr 10, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 522
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    `
    Niyamsaifia ' waaafaidi vitumbua
     
  23. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #23
    Apr 11, 2010
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 727
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Afadhali anatizamika ,sema matiti tayari yamesha Tepwereka kwa kushikwa shikwa ,mkono wa mwanamume ni kama sumu unaposhika shika matiti ni lazima yatanguka kama yanavyonekana ya huyo izekel
     
  24. stanluva

    stanluva JF-Expert Member

    #24
    Apr 11, 2010
    Joined: Apr 7, 2009
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Ndugu yangu hii ni kazi kama zilivyo kazi nyingine mfano, ualimu, karani, nesi na soldier n.k kama mkeo akitaka kumegwa atamegwa tuu "mahali popote sio lazima kwa kazi"! Ila kama anajua yupo kazini na yupo komited kwako sidhani kama tajaribu kufanya upuuzi huu.
     
  25. K

    Kizito Senior Member

    #25
    Apr 12, 2010
    Joined: Feb 23, 2008
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na huyu Aunty jina lake halimruhusu hata kuigiza upuuzi wa namna hii hata kama anatafuta pesa.Mnajua anaitwa GWANTWA maana ya jina hili halifanani kabisa na hii tabia.

    Na inaonyesha anapenda sana sehemu hizi maana hata uvaaji wake Mmh!
     
  26. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #26
    Apr 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,120
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    maana ya GWANTWA ni nini Kizito
     
  27. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #27
    Apr 16, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 460
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Mambo Hayo!!!!!!
     
  28. g

    gwijule010 Member

    #28
    Apr 16, 2010
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gwantwa maana yake ni " Wa Bwana", kwa maana ya Yesu Kristo. It is in a Nyakyusa venacular.
     
  29. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #29
    Apr 19, 2010
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 7,750
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 63
    Duh ndio maana wengine hizi kazi zitztushinda
     
  30. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #30
    Apr 19, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,350
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Sihaba !! Vutu Kajaliwa la kukata kwa shoka ,Upewe nini tena Kanumba?mkaa na maiti hawachi kulia lia.







     

Share This Page