Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aunt ezekiel kapigwa stop movie za bongo

Discussion in 'Celebrities Forum' started by youngforeva, Oct 3, 2011.

  1. youngforeva

    youngforeva Senior Member

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani mi namhurumia sana aunty ezekiel alipopigwa marufuku kushiriki movie za kibongo na wenye mamlaka hiyo...jamani sasa huko ndio mtu anakotegemea kula na kuishi,,sasa wanadhani ataishi vipi na hayo maisha atayaendesha vipi,,akiwa malaya tena wataanza kumlaumu,,mi naona siyo haki bana wamuache aendelee maana hata hao waliomsimamisha wenyewe ndiyo wachafu kuliko sema kwa vile tu sio maarufu wangekuwa wa kwanza kusimamishwa,,maana tuna skendo zao kibao ila tumezitunza tu
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,634
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 63
    nani kampiga stop?
     
  3. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 7,691
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 83
    bado sijaelewa,kwanza niko bize na uchaguzi wa Igunga.
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,450
    Likes Received: 1,612
    Trophy Points: 113
    kapigwa stop kwa 7bu gani?
     
  5. youngforeva

    youngforeva Senior Member

    #5
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aunt alifungiwa na viongozi wa Bongo Movie kushiriki katika filamu kwa miezi minne,,,eti kisa kikidaiwa ni nyodo na mengine yaliyo nyuma ya pazia...mbona kuna watu kibao wakorofi kuliko aunty au hawawaoni
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 10,784
    Likes Received: 532
    Trophy Points: 113
    Bongo movie yote imeoza. Ningekuwa na uwezo ningewafungia wote.
     
  7. youngforeva

    youngforeva Senior Member

    #7
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna aliyeoza bana hayo ni maisha ya kawaida tena watu wa huku uswahilini ambao hawajulikani mbona ndio wameoza kuliko hao wa bongo movie ila hamuwasemi
     
  8. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #8
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,735
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 38
    vitu vingine vinachekesha na kusikitisha..hao bongo movie ndio wakina nani wenye akili finyu namna hiyo ?badala ya kusaidia sanaa ikuwe wanaendekeza majungu. unaweza fuatilia ukakuta kuna mtu alinyimwa penzi na huyo binti...wanaakili kama za Nape
     
  9. youngforeva

    youngforeva Senior Member

    #9
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umeona eh hata mi nilihisi hivyo maana mtu huwezi msimamisha mtu yule kisa ana nyodo mbona hao viongozi wenyewe wanagombana kila siku kati ya shirikisho na chama halafu hawajiuzulu basi na wao wajiuzulu ili tujue
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,693
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    yet macho na masikio tu ktk hilo!
     
  11. M

    Mwera JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 974
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Atakua ameombwa atoe tunda lakati wamchape mipini kakataa ndio mana wamemfungia,kama ni hiyo sababu bora wakufungie kuliko kudhalilisha utu wako dada.
     
  12. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,614
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wote wehu.
     
  13. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    iyo bongo muvi yenyewe ujinga mtupu hwana jipya ingefungiwa yote tu
     
  14. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 7,691
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 83
    sheria inafata mkondo wake bila kulinganisha pande tofauti,eti uswailin ni zaid ya aunt ezekiel,kwahiyo asifungiwe kisa uswaz ni zaid.
     
  15. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 11,281
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 83
    tunda la kati atoe mara ngapi???
     
  16. l

    lady roranky Senior Member

    #16
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani usanii si ajira binafsi anaweza kuitwa na mtu yeyote ku act au???
     
  17. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #17
    Oct 3, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 14,456
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 83
    Hiyo bongo movie ni nini? Ina mamlaka gani?
    Ipo kwa sheria ipi? Ipo chini ya wizara gani? Nani ana iongoza? Imeanza lini? Ina miliki nini?

    Mbona mnanichefua hamjui kuwa ccm washatuuzi jamani?
     
  18. youngforeva

    youngforeva Senior Member

    #18
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we huna lolote wivu tu nae umekujaa
     
  19. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #19
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 7,691
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 83
    ukweli unapingwa ila unasimama.
     
  20. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umbea tu!
     

Share This Page