Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aukata Uume Wake Kuwakomoa Wanawake Wanaomgombania

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MziziMkavu, Mar 1, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,502
    Likes Received: 2,772
    Trophy Points: 280
    [TABLE="width: 491"]
    [TR="bgcolor: #E1E1E1"]
    [TD]Rombo Moshi Kilimanjaro, Bw. Priva Elian (29) amekata sehemu zake za siri na kuziondoa kabisa kwa kutumia kitu chenye ncha kali. Amefanya hilo kwa kile kilichoelezwa kuwa ni kugombaniwa na wanawake wawili.[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]Wanawake wawili wanaomgombea Priya kiasi cha kumkera na kumfanya afikie uamuzi huo wa ajabu kwa watu wengi. Tukio hilo limetokea Februari 27, mwaka huu saa 1:30 asubuhi baada ya kupandwa na hasira kutokana na usumbufu mwingi aliokuwa akiupata kutoka kwa wanawake hao.

    Mara baada ya kuchukua uamuzi huo, alimwita mdogo wake na kumweleza kuwa achukue nyeti hiyo na kuwapelekea wanawake hao ili waigombee. Wakati huo huo, kutokana na kuvuja damu nyingi, majeruhi huyo alipelekwa katika Hospitali ya Wilaya ya Huruma iliyopo wilayani humo akiwa amepoteza fahamu na hawezi kuzungumza.
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    Aukata Uume Wake Kuwakomoa Wanawake Wanaomgombania
     
  2. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mtu wa aina hii kule kwetu anaitwa PUMBAVU
     
  3. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 806
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Hapo umenena, maana tukisema wajiua kwa sababu ya ujinga tunaambiwa tumewatukana.
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    aaaaaaarrrrgh!
    huyo sio mzima kabisaa
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jamani msimlaumu sana hajaiona faida yake mwenzenu kaona hasara yake..
     
  6. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Sasa sijui alikuwa anamkomoa nani, kweli dunia ina vioja, Loh!
     
  7. G

    GHANI JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mmh wachagaaa, kubana hela mpaka silaha....
     
  8. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Huyo ni nyamb''afu kabisa.. hao wadada walikuwa hawataki hako ''kajiukuni'' chake walikuwa wanataka mawee/mabovu/mshiko/njuruku/mapene... Sasa kama mjanja kweli achome moto hela zake zote aone kama atafuatwa na mtu hata mmoja.. Pumbav zake... Atakufa na utamu wake kama muwa vile
     
  9. A

    Aine JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hatujaambiwa, walipopewa vipande vya nyeti hao wanawake waliendelea kuvigombania au ilikuwaje?
     
  10. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Alipaswa kuwa mirembe hospital siku nyingiiiiii!
     
Loading...