Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Augustine Mrema Atunukiwa PhD

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sinkala, Feb 28, 2011.

  1. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Naona mzee wa Kiraracha ametunukiwa PhD ya heshima, kwa kile kilichoelezwa kutambua mchango wake katika jamii! Ngoja niongeze uzalishaji wa mahindi shambani mwangu niokoe watanzania wasife njaa, huenda nami nitatambuliwa!
     
  2. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    jamaa gani walimpa hiyo PhD? nimeona itv lkn sikuweza kufatilia
     
  3. c

    carefree JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Sasa ataitwa Dr Mrema duh kweli siasa ina fursa nyingi kiuchumi , kijamii na sasa kielimu . Bado kidogo na makamba atatunukiwa atatunukiwa
     
  4. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ha ha haaaaa, du hii sasa kiboko :A S 13:
     
  5. mundo

    mundo JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sawa kabisa anastahili, kama mkuu amepewa naye sioni ajabu
     
  6. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bongo kwa Phd za kugawa inaongoza, kila mwanasiasa anpewa Phd, kumbe ndio wakina january Makamba wanakimbilia siasa kwa ajili ya Phd za kujiokotea kama wana fisadi Kikwete. Karibu nchi nzima itakuwa na wanasiasa wenye phd zisizoleta maendeleo yoyote zaidi ya umaskini. Phd za kupiga domo
     
  7. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Sijakipata vizuri hicho chuo kilichompa udaktari!
     
  8. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2011
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mh mrema naye ametunukiwa shahada ya udaktari ya heshima! Naona mwaka huu utabaki wewe tu! Source ITV
     
  9. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli lyatonga anastahili aliweza kupunguza ajali za barabarani kwa kubadilisha utaratibu wa magari ya abiria kasafiri usiku , alianzisha sungusungu na vituo vya polisi
     
  10. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,216
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Kwahiyo atakua anaitwa Dakta?!! hii nchi ina ujinga mwingi sana
     
  11. Kibunago

    Kibunago JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 288
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu ametunukiwa Udaktari wa Falsafa wa Heshima kutokana na umahiri wake wa kutumwa au kujituma kukamilisha Kazi yake ipaswavyo kutoka chama kimoja cha siasa hadi kingine.

    Hakika, huu ni mwendelezo wa ile mada iliyoletwa hapa ya kumvulia kofia huyu Mzee .
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Dr Kikwete

    Dr Lyatonga Mrema

    Hii kali kabisa.
     
  13. i

    ibange JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mrema amepewa phd na chuo fulani cha SA. kuanzia leo TBC wakamwita dr mrema. sijui kwanini waandishi wetu hawajui phd ya heshima haitumiki kama title ya mtu
     
  14. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #14
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wameua elimu sasa wameamua kugawana Phd nje ya Shule, ufisadi Mpaka kwenye kutoa Phd. Duuh hii nchi sijui inaelekea wapi kila Mwanasiasa anatunukiwa Phd za kufanya Ufisadi.
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Dr Kibunago!

    Jamaa hawafai hawa wanatunuku tu
     
  16. mohsein

    mohsein Member

    #16
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh! hii ndio bongo! kwani jamani naomba kuuliza,wanalipwa hawa watu wakipewa hivyo vi phd na dk vyao vya kupeana?maana ipo siku utasikia mzee yupo UDSM anafundisha waungwana chuoni ...dah!:wink2:
     
  17. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #17
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ukistaajabu ya Mussa...
     
  18. m

    maselef JF-Expert Member

    #18
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado kitambo kidogo hata TAMBWE HIZA naye atatunukiwa PhD
     
  19. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #19
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Teh teh Bongo noma.

    Heshima yake mzee Mrema
    Mwenyekiti wa Kamati - Bunge
     
  20. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #20
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,169
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Bila shaka atakuwa ametunukiwa na UDOM
     
Loading...