Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Augustine Lyatonga Mrema: Ni popo, si ndege si mnyama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chasha Poultry Farm, Jun 21, 2011.

  1. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,076
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    wakati wa kuanza kupiga kura kwa ajili ya kupitisha bajeti mrema wa tlp alitoka nje ya ukumbi na hiyo ilikuwa ina ashiria yafuatayo.

    1. Aliogopa kupiga kura ya ndiyo kuiunga ccm mkono kwa kuogopa wangemuona ni msaliti watu wa upinzani au angewaudhi wapinzani

    2. Aliogopa vilevile kupiga kura ya kuunga upinzani mkono kwa kuogopa ccm wange mchukia na angewaudhi ccm

    3. Hivyo basi ili asiudhi pande zote mbili ilibidi atoke nje ya ukumbi wa bunge na asipige kura
     
  2. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Huyo ndio Dr.Lyatonga Mrema kama ulikuwa humjui
     
  3. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Njaa itamuua huyu mzee!!siasa za unafiki aache.
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Lyatonga ni bajaji....siyo pikipiki (maana pikipiki ina matairi mawili) wala si gari(maana ina matairi manne).
     
  5. ngamiamzee

    ngamiamzee JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mzee ni mnafiki sana na njaa inamsumbua sana alisaidiwa sana na. Ccm kushinda vunjo baada ya ccm kuhujumiana
     
  6. KIGENE

    KIGENE JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Muache kama alivyo he has expired so he is now playing his last card.
     
  7. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,892
    Likes Received: 1,332
    Trophy Points: 280
    inasemekana kapiga sana hela za rushwa wakati wa ziara ya kamati ya bunge serikali za mitaa,..hii inatoka kwa wahasibu wa halmashauri,.nasikia walikuwa wanademand mil.10 kila halmashauri
     
  8. Rocket

    Rocket Senior Member

    #8
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu ameshachoka siku nyingi anasubiri retirement 2!!!!!
     
  9. FiQ

    FiQ JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 479
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Niliwah kumpiga swali ktk kipindi cha mchakato majimboni Tbc, ''mzee umezeeka sana na bungeni wanatakiwa vijana wa kazi, utaweza ww"? Akanijibu kijana bungeni kule hatubebi zege......dah nikajua huyu babu kweli 0.
     
  10. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #10
    Jun 22, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jamani mbona mie nimemsikia kabisa amepiga kura ya HAPANA. Tena ni wale wa mwanzo mwanzo? We mleta hoja umekurupuka.
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,711
    Likes Received: 4,554
    Trophy Points: 280
    Ndio ujuwe JF imevamiwa na makanjanja, mimi nimemuona na nimemsikia kwa masikio yangu, tena ndio mbunge wakwanza wa upinzani kuitwa jina na akasema HAPANA, Huyu ndiye aliebikiri kura za HAPANA kwa kambi ya upinzani.
    Hongera sana Mrema leo umenifurahisha to the maximum.
     
  12. Amakando

    Amakando Senior Member

    #12
    Jun 22, 2011
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thread zingine watu waweke huku wakiwa na uhakika ni kweli kabisa alikuwa wa kwanza katika kura za HAPANA akifuatiwa na ZITO KABWE tafadhali tusilete hadithi za kufikirika
     
  13. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    jamani tuwe na uhakika wa kile tunachochangia.jana mimi ckuwa na umeme so sijaona ila nimelifatilia bunge kupitia jf na mtu aliyekuwa akitujuza alisema mrema amepiga kura ya HAPANA tena alikuwa mtu wa kwanza kutoka upinzani.sasa tumuelewe nani?napata wasiwasi na umakini wa baadhi ya wana jf.kama huna uhakika tulia usikimbilie kuanzisha uzi wakati hujui unachokianzisha.tuwe makini wengine ndo tunategemea hapa kupata habari.tujifunze na tujirekebishe jamani.
     
  14. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    mleta mada acha kupotosha......ni kweli mrema alitoka nje lakini badae alirudi na alipiga kura ya HAPANA
     
  15. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    kumbe ulikuwa ni wewe....hahaha...tena alingezea hapo akasema niko fiti muulize mke wangu nilivyo fiti
     
  16. Ziada Mwana

    Ziada Mwana JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    suala la kususia posho linaonekana kupondwa na baadhi ya wapinzani akiwemo mh. Mrema. kitendo cha yeye kutopiga kura ya kupitisha bajeti ni kuondoa "lawama" toka upinzani. lakini kama kweli angekuwa haipendi bajeti hii,basi angepiga kura ili kuweza kupata wingi wa kura za hapana.lakini kwa kuwa anaitaka posho ya mjengoni,akaamua kutoka nje ili ccm waipitishe halafu yeye akiulizwa na wenzie aseme "mimi sikupiga kura" hii ni kutoisapoti chadema katika vita yake dhidi ya posho. Mrema ana akili sana,hawezi kupelekeshwa kama punda.

    “Mbunge wa Vunjo, Augustino Mrema, ambaye ni mwenyekiti wa Kamati ya Bunge ya Hesabu ya Serikali za Mitaa aliondoka ukumbini muda mfupi kabla ya kuanza upigaji huo wa kura” (MWANANCHI, 22/06/2011)
     
  17. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    wewe na wenzako ni waongo wakubwa. Mrema alipiga kura ya hapana wala hakutoka ukumbini
     
  18. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hiyo kura moja ingefanya nini?
     
  19. S

    SAM wa KILUNGU Member

    #19
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    binafsi nime msikia akisema "HAPANA" fuatilia hansard za bunge jana, acheni uzushi....eti mmesha mpa na sababu kisa posho,kwa nini msi muulize? achanei uhuni wa kuandika andika tu
     
  20. Ziada Mwana

    Ziada Mwana JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si nimeweka source hapo? ifuatilie uisome
     
Loading...