Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Augustine Lyatonga Mrema BADO ni Mwanachama Hai wa CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mchokonozi, Nov 25, 2009.

  1. M

    Mchokonozi Member

    #1
    Nov 25, 2009
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mgeni hapa, lakini nimeona nianze post yangu ya kwanza kwa habari hizi njema kwenu.

    Nimepata habari kwa mtu ambaye alikuwa karibu sana na Mhe. Augustine Lyatonga Mrema, kwamba, Mrema bado ni MWANACHAMA HAI wa CCM.

    Sababu iliyotolewa na mtu huyo, ambaye ni shuhuda, ni kwamba, siku Mrema alipoleleka barua yake ya "kujiuzulu" uanachama wake ndani ya CCM, barua hiyo - kama ilivyo desturi - HAIKUAMBATANA na kadi ya uanachama wa CCM. Kimsingi, kadi haikurejeshwa CCM.

    Mtu huyo ambaye alinieleza mambo mengi, aliniambia kwamba, Mrema alifanya hivyo baada ya kuafikiana na uliokuwa uongozi wa wakati huo wa chama cha NCCR-Mageuzi, kwamba, pindi "atakapojiuzulu" kutoka CCM, atapokelewa ndani ya NCCR-Mageuzi kama Mwenyekiti wa Taifa wa chama hicho cha upinzani.

    Nyote mmekuwa mashuhuda wa jinsi Mrema alivyokivuruga CCM, na kurukia TLP, ambako mpaka leo, chama hicho kiko TAABANI!

    Kimsingi, Mrema ni MAMLUKI wa CCM, aliyetumwa kufanya kazi ya KUUVURUGA UPINZANI akiwa ndani ya vyama hivyo, si nje yake.

    Nitaendelea kuchokonoa pindi itakapowekezekana.

    ---> Mchokonozi

    A luta continua!
     
  2. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2009
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Mchokonozi Junior Member
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    Join Date: Tue Nov 2009
    Posts: 5
    Thanks: 0
    Thanked 1 Time in 1 Post
    Umetumwa na nani ?.
     
  3. K

    Konaball JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,338
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hivi mtu ukihama chama kadi unarudisha au unaipeleka kule kwenye chama chako kipya..kisha nauliza nitajie kiongozi gani wa upinzani uliyerudisha kadi yake CCM
     
  4. M

    Mchili JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2009
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Una maana gani unaposema bado ni mwanachama hai? Ni wakati gani mwanachama anatangazwa kuwa sio hai? Naomba majibu tafadhali.
     
  5. M

    Mchili JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2009
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mkuu Ngongo uliposema kwenye thread nyingine kuwa wako wengi humu sikukuelewa, duh
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    bwana wee..
    Wacha aongee hata mawazo ya kijiweni kwao
     
  7. m

    mwanamasala JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2009
    Joined: Jun 20, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    LAMWAI,MAKONGORO,MARANDO wote walikuwa mamluki wa ccm
     
  8. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2009
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hata Mzee Liundi, Msajili wa zamani wa vyama vya siasa, amewahi kukaririwa hivi karibuni alisema CCM ilikuwa inapandikiza mamluki ndani ya vyama vya upinzani, na kwamba anawafahamu wengi. Bila shaka Lyatonga ni mmojawapo. Sitashangaa.
     
  9. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2009
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Makamba , naye ni CHADEMA alitumwa CCM kufanya kazi maalum na ikimalizika atarejea CHADEMA.
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Dont tell me MK!

    Una uhakika wowote na hiki chanzo?
    Embu sapoti kidogo hii post tuifanyie kazi!
     
  11. K

    Kabonde JF-Expert Member

    #11
    Nov 25, 2009
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Kumbe bado unamashaka baki na mashaka yako yatakusaidia siku za usoni.Mnapokosa mambo ya kusema mnakimbilia ohoo huyu CCM mara bado hajarusha kadi,hata Kafulila bado hajarudisha kadi lakini si mwanachama wa Chadema.

    L A Mrema kawapeleka puta mnaanza kelele na bado subirini 2010 mtajua yeye ni nani.
     
  12. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2009
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    It was a joke kwani kila mtu humu anamtuhumu mwenzake ndio maana .
     
  13. M

    Majasho JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2009
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 338
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kurudisha kadi ya chama sio ishu..mbona wengi mimi sijaona wakirudisha kadi,makongoro,lamwai bagenda na kadhalika hawajarudisha kadi.kimaro mwenyewe hajarudisha kadi ya nccr.siku nyingine fikiria hoja zako kama ni za kipuuzi usiziweke huku ambzzo hazina msingi,
     
  14. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280

    why everytime you guys are discriminating junior/new members?

    You need to answer his/her post accordingly, if his wrong,just educate him.You do not have time, read other threads.

    People think differently, is not everytime that new post(ideas) means katumwa.Doing this we are scaring other member to start new threads.

    There are many people outthere whom we need their ideas, and they may have the best ones than anybody here(for teaching us) they may the worst ones( to teach them)
     
  15. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #15
    Nov 25, 2009
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tunaelekea kupigwa bao na mafisadi tumebaki na mizaha tu!
     
  16. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #16
    Nov 25, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni haki yake mbona wapo wengi wa aina hiyo,wana kadi mbili mbili,wengi za cuf na ccm- siasa za nchi hii wizi mtupu????
     
  17. Malafyale

    Malafyale JF-Expert Member

    #17
    Nov 25, 2009
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 9,981
    Likes Received: 2,241
    Trophy Points: 280
    Hizza Tambwe,Naila Jidawi,Dr Rutta,Guninita,Salim Msabaha na hivi juzi Kafulila wametangazwa wapi kama walirudisha kadi ya chama pindi walipohama?Guninita,Tambwe na Msabaha sasa ni maafisa wakubwa wa chama cha CCM waliohamia kutoka CHADEMA na CUF;je kwa sababu na wao hawakurudisha kadi za vyama walipohama basi wao sio CCM?

    Upupu mwingine wa kijiweni uliokuja JF;kaazi kweli kweli na mwaka huu tutayaona mengi!point yangu ya kukujibu kuwa;mtu akihama chama kurudisha kadi sio suala la msingi!
     
  18. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #18
    Nov 26, 2009
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mnakumbuka kwamba Mrema alihama CCM kwa "mbwembwe na kebehi nyingi...". Tulitarajia angerudisha kadi. Wangapi wanahamia CCM, kwenye mikutano ya hadhara, na wanaonekana kwenye luninga, wakikabidhi kadi zao za upinzani kwa wanaowapokea CCM? Usiporejesha kadi yako, basi wewe si mwanachama HALISI... ina maana, uko mguu mmoja ndani, mguu mmoja nje. Ama huamini unachokifanya, ama UMETUMWA kufanya kazi maalum. Tathmini yangu!

    ./Mwana wa Haki
     
  19. K

    Kituko JF-Expert Member

    #19
    Nov 26, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Kama hilo lilikuwa ni deal kwani kulikuwa na shida gani mrema angerudisha kadi na alafu angegeuka nyuma kuichukua, kwa CCM na serikali yao wala sio shida,
    mbona Balali amekufa lakini hajafa?
     
  20. Mateso

    Mateso JF-Expert Member

    #20
    Nov 26, 2009
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 240
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33

    Nashindwa kukuelewa. Jee Junior member hana haki au hana uwezo wa ku-post thread? Kuna watu wamejoin June mwaka huu lakini wana thread nyingi na za maana kuliko member wa 2007. Tuwape moyo Junior members
     
Loading...