Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

August 2010

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kigarama, Aug 30, 2010.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2010
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa tafakari yangu August 2010 huu ni mwezi maalum sana kwa wana JF wote, kwani nadhani ndiyo mwezi ambao wanachama wapya wengi walijiandikisha na karibu asilimia kubwa ya wanachama hao wanaitetea CCM kwa nguvu zao zote. August 2010 ina nini na CCM??
     
  2. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Toa takwimu na uzilinganishe sahihi na vyama vingine
     
Loading...