Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

AUDIT OF NGOs, is it mandatory

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by consigliori, Jun 29, 2011.

  1. consigliori

    consigliori JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Heshima yenu wakuu,

    Naomba kufahamishwa kama NGOs zinalazimika kuwa audited kama yalivyo Makampuni. Pia naomba mwenye Non Governmental Organizations Act, No. 24 of 2002 atuwekee hapa nasi tuisome manake nimejaribu ku google bila mafanikio.

    Nawasilisha ombi
     
  2. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kwa kawaida NGO lazima ziwe audited. Donor yoyote hawezi akakupa pesa bila kuonyesha Audit reports. Usually kwa miradi ya NGOs inatakiwa iwe audited annually lakini inategemeana na donor requirements.
     
  3. consigliori

    consigliori JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo unasema si lazima, unless donor ametaka au uongozi wa NGO husika unaona umuhimu wa audit. Sijui kama ndivyo umemaanisha
     
  4. consigliori

    consigliori JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakuu, bado nasubiri majibu kwa yeyote anayeweza kusaidia
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    audit ni mandatory na kama unapokea USG money hiyo haina mjadala

    swali ni kuhusu anaye-audit, sidhani kama ni CAG, najua akina PWC, Ernst and Young, deloiite hufanya hizo audit
     
  6. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    NGO Act
     

    Attached Files:

  7. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    MTM
    Makampuni ya audit yako zaidi ya 150; wewe unataja tuu matatu au unatampigia debe mwajiri wako? Haya mengine kama hili Welcome to Facebook - Log In, Sign Up or Learn More unayaweka kundi gani?
     
Loading...