Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Audio file ya Mchango wa Mnyika Ulimtoa Leo Bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dar_Millionaire, Jun 19, 2012.

  1. Dar_Millionaire

    Dar_Millionaire JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 217
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    (Mods hii nimeona nisiifukie kwenye main thread ili watu waione wapate kusikia mambo yalikuwaje.)

    Niliikosa sehemu ndogo ya mwanzoni. Alianza kwa kusema ukiwa unaoga kwenye bafu la passport size halafu chizi akavuta taulo lako kwa nje akaanza kukimbia nalo, na wewe ukitoka uchi ukaanza kumkimbiza utaonekana wewe chizi zaidi.

    Akimaanisha kuwa hatahangaika kuchambua hoja kwa hoja mashambuliz ya wabunge wa CCM dhidi ya bajeti ya upinzani.

    Kwahiyo hapo mwanzoni utasikia Naibu Spika akimkoromea kuwa kwa nini anawaita wabunge wengine "machizi". Wakati akiamriwa afute neno la "chizi", Mhe. Mchungaji Msigwa akaropoka kuwa "MBONA LUSINDE AMEONGEA UPUUZI HAPO HUJASEMA??!!!"

    Kwa hiyo naibu spika ikabidi aache kwanza ya Mnyika amkoromee Mh. Msigwa ... halafu ndio hoja ikaendelea.

    Sikiliza mpaka mwisho wakati Naibu Spika anatangaza kumfukuza Mnyika.

    https://www.yousendit.com/download/QlVnT2pNTkw5RllkVU1UQw
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Ubarikiwe arifu....
     
  3. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Mnyika ni bad newz..namkubali sana uyu mnyama.
     
  4. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    SILLY Bunge
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Ndungai is a mjinga kupita maelezo....anasema jana hakuwepo wakati wabunge walipoitwa vichaa....huyu ndungai faller sana kudadadadeki.......hivi hiri rinchi aisee laenda wapi???
     
  6. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    mi naona angewafukuza wanaosinzia bungeni hao ndo wanajitoa ufahamu kwamba pale wako kazini,mbona upinzani tu ndo wanaongea matusi bungeni ila chama tawala wanaongea sambusa kweli hii nchi imekwisha.
     
  7. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 832
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hawa CCM tiba ni kuwakata ngebe kama walivyofanywa jamaa zao wa KANU huko Kenya!
     
  8. GP

    GP JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ngumi tu zichapwe heshma iwepo.
     
  9. T

    TUMY JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thank you so much kwa kutuwekea hicho kipande mkuu,Mnyika ni sooooooo.
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,891
    Likes Received: 5,316
    Trophy Points: 280
    Yan huyo ndugai ndiyo hakuelewa kilicho kuwa kinaongelewa.
     
  11. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nipo via mobile ngoja nikiwa home nitaicheki kwa PC yangu
     
Loading...