Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Auawa kwa wivu wa mapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by M'Jr, Mar 22, 2012.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    MWANAMKE Sharuna Gimon (30) ameuawa kwa kupigwa na kitu kizito kichwani kutokana na wivu wa kimapenzi wilayani Rungwe mkoani Mbeya.

    Akizungumza na waandishi wa habari ofisini kwake Kamanda wa Polisi mkoani hapa, Advocate
    Nyombi alisema kuwa tukio hilo ni la Machi 19 mwaka huu, saa 4 asubuhi katika kijiji cha Ndaga Wilayani Rungwe.

    Aidha alieleza kuwa chanzo cha mauaji hayo ni mwanamke huyo kufumaniwa na dereva na mkazi wa kijiji cha Ndaga, Yohana Mwazanga (35) ambaye pia alipata majeraha na amelazwa katika hospitali ya Igogwe kwa matibabu.

    Kwa mujibu wa Kamanda Nyombi polisi inawashikilia watu wawili kuhusu tukio hilo na
    upelelezi ukikamilika watafikishwa mahakamani wakati wowote.

    Aliwataja wanaoshikiliwa kuwa ni Bahati Musa (35) na Jofrey Hezron (21) wote wakazi wa kijiji cha Ndaga wilayani Rungwe mkoani Mbeya.

    Dah mbombo ngafu...................
     
  2. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huo sio wivu tena, huo ni wendawazimu.
     
  3. Michese

    Michese JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    duuuh hatari sana!
     
  4. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Limbwata aka muti aliopewa si ulikuwa umekolea bhana na sasa akaona tundi lake linamegwa akaona dah........
     
  5. kandidus

    kandidus Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tunajifunza nn katika tukio hilo?
     
Loading...