Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Auawa Kwa Kuhisiwa Kuwa ni Mshirikina

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MziziMkavu, Aug 18, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    [TABLE]
    [TR="bgcolor: #E1E1E1"]
    [TD]ANYAMBILILE KASOTE [60] ameuawa kwa kuchomwa moto ndani ya nyumba yake kwa kile kilichodaiwa wananchi wamechoshwa na tabia zake za ushirikina.[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]Kasote aliuawa jana huko wilayani Mbalali mkoani Mbeya, kijiji cha Igurusi baada ya watu wasiofahamika kuvamia nyumba yake na kumchoma moto.

    Taarifa za awali zilidai kuwa, watu hao ambao walidai kuwa kuwa na machungu ya kurogwa, walifika nyumbani kwa marehemu huyo majira ya saa 4 asubuhi na kumkuta amekaa nje ya nyumba hiyo.
    Watu hao walimtaka mzee huyo aingie ndani.

    Imedaiwa kuwa mzee huyo alipoingia ndani, watu hao walichukua mafuta ya petrol na kuyamwaga ndani kabla ya kumfungia ndani mzee huyo na kisha kumwaga petroli maeneo ya kuizunguka nyumba hiyo na kisha kuipiga kiberiti.

    Moto mkubwa uliozuka ulisababisha kifo cha mzee huyo ndani ya nyumba yake.

    Sababu ya watu hao kufanya vitendo hivyo ni kudaiwa kuwa mzee huyo ni mshirikina anauwa watu kijijini hapo, kuwaroga watu na vitendo vingine vinavyohusishwa na ushirikina

    Katika tukio hilo hakuna mtu mwingine aliyedhurika maisha yake kwani imedaiwa kuwa mtoto aliyekuwa akiishi na mzee huyo alitoka kwenda kanisani kabla ya watu kuivamia nyumba hiyo na kuichoma moto.

    chanzo:[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    Auawa Kwa Kuhisiwa Kuwa ni Mshirikina

    h
    izi imani mbovu za kishirikina zitatuondoka lini jamani............??????????????
     
  2. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,022
    Likes Received: 6,694
    Trophy Points: 280
    Umaskini unamchango mkubwa sana kwenye imani kama hizi
     
  3. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kazi kweli kweli. Inasikitisha sana
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    kijijini hapo kama kuna wengine kama huyo wajisalimishe mara moja.
     
  5. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mambo ya kudhaniana hayakubaliki katika nyanja yoyote ile. Sheria zoote zinahitaji saana ushahidi kwenye kila jambo, vinginevyo tutatesana na kumalizana kwa kudhaniana tu. Imani zingine nazo MMMhhhhhh!!!!!!!!!
     
  6. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Muongo na murozi ni watu wa kuchoma.
     
Loading...