Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Auawa akiwatoroka polisi waliokuwa wakimkagua

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Dec 14, 2010.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    MKAZI mmoja wa wilaya ya Nzega mkoani Tabora ameuawa na wananchi baada ya kuwakimbia polisi waliokuwa wamekwenda nyumbani kwake kumpekua.

    Upekuzi huo ulikuwa unafanywa baada ya kuwapo kwa tetesi kwamba anamiliki silaha anayoitumia kufanikisha vitendo vya uhalifu.

    Kamanda wa polisi mkoani hapa Liberatus Barlow alisema kwamba tukio hilo litokea eneo la Ushirika majira ya saa 11 jioni.

    Akizungumzia tukio hilo kamanda huyo wa polisi alisema kwamba wananchi walitoa taarifa polisi kuwa kuna mkazi mmoja wa maeneo ya Ushirika mjini humo ana silaha nyumbani kwake aina ya SMG.

    Alisema kwamba baada ya polisi kuzifanyia kazi taarifa hizo walienda nyumbani kwa mtuhumiwa aitwaye Athumani Shabani kwa ajili ya upekuzi.

    Alieleza wakati polisi wanafanya upekuzi nyumbani kwa mtuhumiwa alifanikiwa kuwatoroka na kukimbia ambapo alikimbizwa na wananchi waliomkamata na kisha kumpa kipigo hadi kutoa uhai wake .

    Kamanda Barlow alisema kwamba upekuzi huo wa polisi ulifanikisha kukuta bunduki moja aina ya SMG yenye namba 1976720709 pamoja na risasi 28.
     
  2. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2010
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wananchi wamechoka wakaona bora wahukumu wenyewe
     
  3. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    watu wamechoka !
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Maana ndo kama hao wamehukumiwa 60 yrs in jail, Lakini kesho yake anakamatwa kwenye ujambazi
    Tena ana bahati wananchi wangepata fursa kidogo tuu wangemtoa uhai nyambafuu
     
Loading...