Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aua mke kwa kisu, naye ajiua papo hapo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, Dec 12, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Aua mke kwa kisu, naye ajiua papo hapo

    Imeandikwa na Nashon Kennedy, Mwanza; Tarehe: 11th December 2010 @ 23:15

    IKIWA ni wiki moja tu imepita baada ya Tanzania kuadhimisha siku 16 za harakati za kupinga vitendo vya ukatili kwa wanawake, bado vitendo vya ukatili kupigwa na kuuawa vimeendelea kusikika.

    Hali hiyo imemfanya Chupasi Kabanikilo(40), mkazi wa Kijiji cha Ibondo wilayani Sengerema aliyemuua mkewe, Sikitu Lukanda(36) ambaye pia ni mkazi wa kijiji hicho kumchoma kisu tumboni hadi kufa na kisha yeye mwenyewe kujiua papo hapo katika ugomvi unaodaiwa kuwa chanzo chake ni wivu wa kimapenzi.

    Tukio hilo ambalo limethibitishwa na Kamanda wa Polisi wa Mkoa wa Mwanza, Simon Sirro lilitokea Desemba 7 mwaka huu majira ya saa 4 asubuhi katika Kijiji cha Ibondo katika Kata ya Nyampulukano wilayani Sengerema.

    Sirro alisema kuwa tukio hilo lilitokea baada ya Kabanikilo kuwatuma watoto wake wawili dukani ili wakamnunulie mafuta ya kula.

    Lakini taarifa zinasema mara baada ya kuwatuma watoto wale dukani, aliingia ndani alimokuwa mkewe na kujifungia kwa ndani na kisha kuanza kumshambulia na kumuua mkewe na kisha naye kuamua kujichoma kisu tumboni na shingoni na kufariki dunia.

    Kwa mujibu wa Kamanda Sirro watoto waliporudi nyumbani walishindwa kuingia ndani kwa vile mlango ulikuwa umefungwa huku wakisia sauti ya baba yao akikoroma hali iliyowashtua na kuamua kwenda kutoa taarifa kwa majirani.

    Majirani walilazimika kubomoa mlango ili waweze kuingia ndani na baada ya mlango kubomolewa, waliwakuta wanandoa hao tayari wamekwishafariki dunia ambapo Kamanda Sirro alisema chanzo cha awali cha mauaji hayo kinaonesha kuwa ni wivu wa kimapenzi.

    Aliongeza kwamba Jeshi la Polisi bado linaendelea na uchunguzi huo na kusisitiza kuwa ni tukio la kikatili lililofanywa katika jamii ambalo halina budi kufuatiliwa kwa ukaribu zaidi.
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    duh hii mbaya sana:A S-alert1:
     
Loading...