Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Au jk kapona?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Raia Fulani, Mar 23, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Siku za karibuni pengine na za usoni tumeshuhudia jk akiwa mkali kwa watendaji wake. Hapo nyuma hakuwa hivyo. Kuna uwezekano kabisa kuwa yale matatizo yaliyokuwa yakimuandama, Babu kayapatia suluhu hivyo kumfanya rais kuwepo kiutendaji zaidi kuliko kitiba na mapumziko zaidi. Hili lawezekana maana magonjwa wandugu tuyasikie tu. Jk fanya kazi sasa ila tusije kukusifia kwa mbio hadi ukapitiliza kwenu
     
  2. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Sina uhakika, labda anajivua gamba. Ila nyoka ni yule yule.
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hana lolote! Msanii km kawaida yake! Kuptapta kwnye mawzara na kuongea ongea ndo kuta2punguzia ugum wa maisha? Amezoea kuzrura 2 huyo! Nthng new.
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Maagizo tuu hakuna vitendoo vyovyote, hata kama kapona lkn utendaji hauweziii
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Au ndio blaa blaa ya maaandalizi ya safari za ulaya? Maana atatuachia zogo huku nyuma then yeye kwa Obamaaaa kutoa ripoti
     
  6. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vipi Dr Padre Slaa akwenda kwa babu kutibiwa ule mkono wake
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    yan we ndo huna akil kbsa!! Kwan babu anatb wa2 waliovunjika?? Anatb kifafa, ukmw, sukar, presha, pumu n.k, ambavyo vyote mkwere anavyo na ndo mana aliwah kikombe! Sa nyingne ucpende kujiondolea akil kwa makusud, kwan km huna za darasan, hta za kuzaliwa pia huna? Pole yako!
     
  8. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Amekuwa mkali??? Amekamata mafisadi? Amewafukuza mawaziri au watendaji wake wazembe? Labda kama sijui maana ya kuwa mkali.
     
  9. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Alikwenda askofu Laizer kutibiwa kale kaugonjwa.
     
  11. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sasa mbona Magufuli wanambana?
     
  12. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Au niseme amekuwa 'mkali' kwa watendaji wake.
     
  13. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    magufuli wanambana au yeye kawabana!??
     
  14. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Inasemekana Magufuli ni mbabe sana huko serikalin na ana roho ngumu. Wengine wana roho za nyama na huruma kwa wingi kama Pinda (hadi kulia bungeni), Lowasa (kuhurumia wafanya kazi wa umma, n.k.), jk (kumgombeza Magufuli) n.k, n.k...
     
  15. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ngurdoto aliendesha semina, Ubungo plaza katia timu pia kama semina elekezi, sasa wizara mbalimbali, kwani kwenye vikao vya baraza la Mawaziri huwa hawamuelewi au anatafuta huruma kwa wananchi??
     
  16. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ***** yako alimng'ang'ania hajaenda bado
     
  17. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #17
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Nasikia alitinga kwa babu saa kumi alfajiri alipokuwa njiani kwenda kwenye yale manyayo ya kale kule Olduvai....babu akagoma kuamka mpaka kukuche....hivo akakaa kwenye gari masaa matatu mpaka akapata kikombe :lol::lol::lol:
     
  18. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #18
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vipi kale kagonjwa cha Dr Padre Slaa cha kuiba wake za watu si babu vile vle anakatibu.
     
  19. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2011
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwamba alikwenda saa ngapi haina tija, kwamba siku hizi mkali ni matokeo, lakini kama amepona ni jambo jema na binafsi namshukuru Mungu kwamba wakati viongozi wake wa kidini wanakataza waumini wao kwenda kwa babu, yeye aliamini Mungu wa Babu anaweza yote na akaenda na kuitikia AMEN.
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    Mar 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,726
    Likes Received: 4,578
    Trophy Points: 280
    unaona ilivyo tamu eheee! unaanza na Dr PHD halafu ndio unakuja padre Slaa, sasa yule Shabani Bin SIMBA unaanza kumtaja kwa tittle gani ya darasani?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...