Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Atunge Sera, Atekeleze kisha Ajihoji

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ufunuo wa Yohana, Nov 10, 2007.

  1. U

    Ufunuo wa Yohana JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2007
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 316
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Viongozi wetu wana hizi. Je tutafika?

    Source: wwww.kipanya.co.tz/
     

    Attached Files:

  2. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2007
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kila siku nashangaa wengi wetu hapa tunadhani kutoa maoni ya namna ya kusolve matatizo Tanzania ndiyo suluhisho la matatizo yetu. Tunajidanganya.

    Suluhisho namba moja ni sisi kutwa madaraka na kutekeleza mawazo yetu. Toa maoni namna ya kujipanga ili kutwaa Ubunge siyo namna mbunge wako awezavyo kutatua matatizo jimboni mwenu.

    Mawazo kwamba tutoe maoni yana mwelekeo wa kuendelea kuwaenzi viongozi walishindwa kazi walioko madarakani. Mawazo hayo yana nia ya kudumisha utawala wa viongozi walioshindwa na wanao jivisha vilemba zaidi ya vitatu ili kulinda himaya zao za uovu.

    Viongozi waliopo wameshindwa wao na utaratibu wao.
    Samaki ameoza lake ni jalala friji au ndani ya chungu si mahali pake.

    Vilemba 7 vya madaraka ni Udikteta.
     
  3. U

    Ufunuo wa Yohana JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2007
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 316
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hili ni tatizo tena kubwa kabisa haiwezekana mtu huyo mmoja atunge sera, azitekeleze yeye mwenyewe na pia ajihoji mwenyewe ktk kuzitekeleza hizo sera huo ni uroho

    mbaya zaidi ktk kila kofia anafungu lake la pesa kwanini asijenge gorofa Uingereza? tena atalipa kodi Uingereza, atanufaisha Uingereza na Uingereza nao wajisifu tunatoa misaada Tanzania?
     
  4. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2007
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hakuna ajengae UK kwa mishahara 3.
    UK wanajenga kwa Pesa ya Ufisadi.

    Dawa ni kuwapandia huko huko juu,ukisubiri washuke utaoza.
     
Loading...