Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Atumia Dola 10,000 Kufanya Upasuaji wa Kujigeuza Shetani

Discussion in 'Jamii Photos' started by Babuji, Jul 20, 2009.

  1. B

    Babuji Senior Member

    #1
    Jul 20, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanaume mmoja nchini Uingereza ametumia jumla ya dola 10,000 kufanya operesheni za kumfanya aonekane kama shetani kwa kujipandikiza mapembe kama ng'ombe, kuugawanya ulimi wake vipande viwili uwe kama wa nyoka, na kuyatengeneza meno yake yawe kama vampire. Hivi sasa yupo kwenye hatua za mwisho za kujipandikiza mkia na kujiweka kibiongo mgongoni.

    [​IMG]

    [​IMG]

    Habari yake kamili gonga hapa http://www.nifahamishe.com/NewsDetails.aspx?NewsID=2526646&&Cat=7
     
  2. R

    Rodelite JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2009
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi....anajuaje kama shetani anafanana hivyo...??
     
  3. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Swali zuri. Unajua wehu/ukichaa ni kitu kibaya sana.
     
  4. L

    Lusajo Kyejo Member

    #4
    Jul 20, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je amewahi kumwona shetani? maana kitabu ninacho fahamu mimi Biblia takatifu,ina muelezea vizuri shetani alivyo kabla kuasi(hajawa shetani) ameanza kuitwa shetani baada ya kuasi.shetani ni kiumbe cha mwenyezi Mungu na alikuwa karibu sana na Mungu mwenyewe na alipewa mamlaka kubwa kabisa aliopewa na Mungu viumbe vingine vyote vilikuwa vinamueshimu sana na alikuwa ni kiumbe mzuri sana kitabu kinavyosema,na si vinginevyo naona jamaa yetu anajifurahisha tu,hayo mapesa mara mia angefanyia mambo mengine ya muhimu.
     
  5. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Watu wakishachanganyikiwa na huku wanavijisenti wanafanya mambo ya ajabu ajabu na ya kijinga. Ndio nini sasa sijui nanikamwambia Shetani yuko hivyo!!!
     
  6. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jamaa kama huyu nilishakutana naye. Sijui kama na yeye amefanya ulimi wake hivyo (lazima itakuwa iliuma sana), lakini na yeye alikuwa na pembe. Jamaa alikuwa na demu wake wanapiga round town...hahaha. Kweli huku ndo kuchoka!!
     
  7. G

    Geru Member

    #7
    Aug 11, 2009
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndugu zangu naona mwisho wa dunia unakaribia inabidi tusali sana
     
  8. Mr Q

    Mr Q JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2014
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 3,175
    Likes Received: 1,581
    Trophy Points: 280
    kumbe shetan yuko hivo
     
  9. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2014
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Basi shetani hatishi kama tunavyoambiwa!!!!!!!
     
  10. A

    Ajm Member

    #10
    Mar 27, 2014
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nafikiri alisha kutana nae, si bure.
     
  11. n

    ngege john JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2014
    Joined: Jan 17, 2013
    Messages: 579
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Si kingine bali ni fedha ya kuchezea ndio inayomfanya afanye mambo ya kijinga kama hayo.
     
  12. taamu

    taamu JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2014
    Joined: Dec 11, 2012
    Messages: 3,816
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    pesa za dhulma huisha kwa dhulma,zinapotea kwa upuuzi kama huu.hata hivyo ni zake
     
  13. N

    Ndege Tausi JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2014
    Joined: Nov 12, 2013
    Messages: 739
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Nadhani huyu hafahamu kuwa shetani ana sura nyingi sana ambazo huzitumia kwa mazingira tofauti tofauti. Na mara nyingi shetani hutokezea akiwa na sura ya handsome/beautful ili aweze kupokelewa na wanadamu bila hofu yoyote.
     
  14. Okhondima

    Okhondima JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2014
    Joined: Jul 10, 2013
    Messages: 1,009
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Mbona bado anaonekana mzuri tuu!
    Huyu hajamfikia hata robo Masoud Sura mbaya japokuwa yeye hakutaka kujifananisha na shetani.

    "Nlikiwepo":bolt:
     
  15. VOICE OF MTWARA

    VOICE OF MTWARA JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2014
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ganja hizo
     
  16. Samaritan

    Samaritan JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2014
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 5,742
    Likes Received: 2,877
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo inabidi atembeee ulimi nje ili watu waone ulimi wake ulivyogawanyika?
     
  17. HARUFU

    HARUFU JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2014
    Joined: Jan 21, 2014
    Messages: 15,689
    Likes Received: 1,312
    Trophy Points: 280
    Pesa isiyo ya mawazo hiyo
     
  18. NullPointer

    NullPointer JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2014
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 3,483
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    shetani angekua na sura hiyo mbona hata asingeogopeka.. sura kitumbua hiyo.. raia nyingine zina minyoo ya rangi ya pundamilia kichwani
     
  19. mzenjiboy

    mzenjiboy JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2014
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 835
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Haya Wabongo igeni, Mashauzi yeye aliiga mwimbaji wa Spice Girls kwa kutoboa ulimi.
     
  20. Mapolomoko

    Mapolomoko JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2014
    Joined: Feb 16, 2013
    Messages: 1,759
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    shetani anamuonekano mzuri sana kuliko tunavyo dhania. na niupumbavu kushabikia picha za shetani mweusi
     
Loading...