Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Atumia Dola 10,000 Kufanya Upasuaji wa Kujigeuza Shetani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MziziMkavu, Aug 16, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    [HR][/HR]Mwanaume mmoja nchini Uingereza ametumia jumla ya dola 10,000 kufanya operesheni za kumfanya aonekane kama shetani kwa kujipandikiza mapembe kama ng'ombe, kuugawanya ulimi wake vipande viwili uwe kama wa nyoka, na kuyatengeneza meno yake yawe kama vampire. Hivi sasa yupo kwenye hatua za mwisho za kujipandikiza mkia na kujiweka kibiongo mgongoni.

    [​IMG]

    [​IMG]

    Habari yake kamili gonga hapa http://www.nifahamishe.com/NewsDetai...2526646&&Cat=7
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    chizi! na hayo macho yake ndo shetani kabisaa!Mungu sio bin adam, manake angekuwa na kazi ya ziada!
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Hao Walami sometime kama hamnazo hivi......Inabidi tumkabizi deogratius Liyunga atoe kwenye habari nyepesi nyepesi......
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    kumbe wengi tumechanganyikiwa na maisha.
     
  5. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Huyo anaye shetani kweli!
     
  6. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    ipo siku atachoka na hali hiyo atataka kurudi kama mwanzo
     
  7. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    mhhh! kwelu tembea uone vituko...!
     
  8. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,209
    Trophy Points: 280
    Huyo cha mtoto kuna msanii Marlin Manson na Rick Genest aka Zombie Boy.... Thats so weird:
     
  9. K

    Karry JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    dunia sasa inakwisha
     
  10. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    kwani shetani ndio yuko kama hivyo?....alimuona wapi mpaka anataka kufanana nae,....pumbafu kabisa huyo
     
  11. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Si ndo hapo sasa?! Kamuona wapi kama sio uchizi huo!
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,015
    Likes Received: 5,151
    Trophy Points: 280
    anataka tu kuandikwa na magazeti hana lolote
     
  13. b

    betty marandu JF-Expert Member

    #13
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Madaktar walimpima akili kabla ya kumtengeneza?
    Maana mi nahis ana matatizo ya akili.sasa ataenda kuishi wapi baada ya kuwa shetan maana najua kuna watu wataenda mahakaman kupinga kuishi na shetan mtaan.
     
  14. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #14
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    niljua kila mtu anatamani kuwa mzuri leo nimeamini vingine....
     
  15. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #15
    Aug 16, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,209
    Trophy Points: 280
    Kama huamini shetani ana mapembe, kichwa cha mbuzi, mkia na miguu ya mbuzi pole sana. Hii dunia inakupita.
     
  16. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #16
    Aug 16, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    wewe unaamini shetani yuko hivyo kweli,...hebu leta ushahidi wa hilo unaloamini mkuu
     
  17. M

    Masanyaraz Member

    #17
    Aug 16, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana angalia michoro mbali mbali au wengi waliokua wafuasi wa hayati YAHAYA HUSEN, Aikua anatoa picha akisema ndivyo alivyo LUSIFA.
    Hivyo basi anaye kwambia jambo akiwa na uhakika nalo analifaham

    Huyo anaye jigeuza pamoja na wamao fuatilia masuala ya nyota,kama alivyokua hayati YAHAYA!Ni wafuasi wa shetani na wanamfahamu alivyo.
     
  18. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,209
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    ki ukweli wapo watu waliowahi kumwona shetani live, kuna jamaa moja alikuwa mchawi mkuu wa ireland na aliwahi kufanya mkutano mkubwa na wachawi wakubwa wa dunia.. Katika mkutano huo ulifanyika chini ya bahari uliongozwa na jitu lenye kichwa cha mbuzi na wachawi wote wanamsujudia na kuamini kuwa nguvu zao za kichawi zinatoka kwake. Pia kuna binti fulani alikuwa malkia wa uchawi kanda ya ziwa naye alitoa ushuhuda ATN kituo cha tv cha kidini Agape tv, kuwa aliwahi kumwona na wanaomuona ni wale ambao ni wachawi wakuu. Kweli hata mimi nimeanza kuamini kwani hata bible inasema 'shetani alitupwa duniani' it means yupo hapa duniani na kuna watu anashirikiana nao. Kwa mantic hii ndio maana tunasema Mungu yupo. Pia kasome philosophy za Anton LaVey jamaa aliyeanzisha dini ya kishetani alizungumza mengi kuhusu shetani alivyo. Im Catholic na siamini dini ya kishetani but ninaijua sana kwa kuisoma na kuangalia video za historia na weakness zake kwa kupitia www.youtube.com hii dunia inamengi na ni wachache wanaoitambua inatawaliwa vipi.
     
  19. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,209
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    usijidanganye hivyo. Shehe yahaya alikuwa anapata details hizo katika vitabu na webs za wachambuzi. Unaushahidi kuwa alikuwa mwanachama wa satanism? Tatizo mtu ukiwa unaongea mambo ya uhalisia watu wanakuona kama na wewe upo kwani wanajiuliza umejuaje? Haya mambo yapo na kama unabisha nenda katafute na upembue hata kwa internet, tumia muda wako kujifunza na sio kushikilia msimamo mmoja jaribu kuangalia na wengine wanasema vp na huo ndio utafiti unatakiwa uwe hivyo..
     
  20. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #20
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli Ukishangaa..Ya Fiirauni...
     
Loading...