Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Atttention Wana-CHADEMA na Wapinzani kwa Ujumla.....!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by jaxonwaziri, Nov 2, 2010.

  1. jaxonwaziri

    jaxonwaziri JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Ni suala linalozidi kuwa wazi kuwa NEC inatangaza matokeo kule ambako CCM imeongoza. Kule wapinzani wanapoongoza hasa hasa CHADEMA hawatangazi! Na kuzuwia kusoma matokeo kwa majimbo kama Ubungo na Kawe wana-divert attention ya Taifa from kuhakiki na kusimamia kura za urais sehemu nyingine.

    Wito wangu:

    Kila Mgombea wa upinzani katika kila jimbo, asimamie ukusanyaji wa matokeo ya urais na ayawakilishe makao makuu ya Chadema ama CUF kwa majumuisho, huu si muda wa kuzubaa, by the tyme hawa wabunge wa CHADEMA ama CUF wanamaliza kushangilia ushindi wao wa ubunge na udiwani, CCM watakuwa wamemaliza kuchakachua kura za urais!
    Kama tulivyofanya ubungo kwa ubunge, vivyo hivyo tufanye na urais nchi nzima jamani, tutakuja chekwa tukiwaachia hawa mafisadi!

    Attn: Freeman Mbowe, Ndesamburo, Zitto Kabwe, Pro. Baregu, Dr Slaa, Sugu, Vicent Nyerere, Mpendazoe, John Shibuda, Halima Mdee, John Mnyika, Ezekiel Wenje, Peter Msigwa, Hiyness Kiwia,Meashack Opolukwa na wengineo.

    Hata kama mbunge wa CHADEMA umeshindwa, simamia kura za urais na uzitume makao makuu kwa majumuisho!:thinking:
     
  2. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    bIG UP MKUU! KAZI BADO IENDELEE!
     
  3. Gottee

    Gottee Senior Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 7, 2008
    Messages: 174
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu unachosema ni kweli kabisa. CCM na NEC wanachofanya ni kuwafanya wananchi wapiganie matokeo ya Ubunge. Inasemekana ishu ya Mwanza ilibidi Mkuu mmoja Serikalini ambaye bado anaheshimika kutia shinikizo matokeo yatangazwe. Sasa hivi Kura za Urais zinachakachuliwa kama hawana akili nzuri. Sitashangaa JK kama atavunja rekodi ya 2005. TUMELIWA. Kinachoniuma hii hali tuliiona mapema sana lakini tukawa tunatumia NGUVU nyingi kujifanya HATUIONI na aliyejaribu kusema AMEIONA aliishia kuvurumishiwa matusi na kashfa. Imagine sasa hivi Lowassa, Rostam na 'fisadz' nyingine ukikutana nazo utaziangaliaje?
     
  4. c

    chach Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijui kama chadema wamekiona hicho kwani kwani wanatangaza maeneo ambayo CCM imeshinda kwanza ili wachakachue
     
  5. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,725
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Mawakala wa vituo vyote wa Chadema watakuwa na nakala ya matokeo ya Urais na hivyo nafikiri Chadema tayari wanamjumisho, na nafikiri wanaona si busara kuongelea hilo kwa sasa mpaka NEC watangaze ili Dr. Slaa akatae matokeo au akubali na kuwe na vigezo vya msingi vya kufanya hivyo.

    Prof. Baregu na team yake sio kuwa hawayaoni yanayotendeka bali wanafanyia kazi plan A, B, C, ...
     
  6. M

    Mantaleka Senior Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nami nafikiri hivyo hivyo, ila ni vyema tu kukumbushana na kuweka msisitizo, bado nina imani ngoma haijaanza kuchezwa bado, tutashuhudia mengi safari hii.
     
Loading...