Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Attn: Watumiaji wa IE 6&7

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Gurta, Nov 7, 2010.

  1. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Bwana Jerry Bryant ambaye anatambulishwa kama Group Manager, Response Communications wa Trustworthy Computing Group anataarifa za kiusalama kwa watumiaji wa IE tajwa, msome hapa TechNet Blogs
    Kwa kifupi kuna watu wanataka ku-take controo ya hiyo kompyuta yako.
     
  2. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    I divorced IE many years ago!
    Long live firefox!
     
  3. m

    mja JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    good, good, goooood, long live firefox
     
Loading...