Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Attention tanesco;lori no t663 apn limekata waya 4 za umeme ;msaada tafadhali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Mar 31, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Lori moja kubwa likiwa na kontena ndefu likiwa linaelekea njia ya tanki bovu kushuka barabara ya mboma limekata waya za umeme 4 ,tunaomba wenye uwezo wa kuwasiliana wawajulishe kabla ya maafa zaidi.....limekata waya hizo muda si mrefu usiku huu

    hapa kwenye kona ya top garage......

    Wenye kuweza kuwasiliana/kuwajulisha tanesco tutashukuru zaidi

    bwana awe nawe!!!!
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Jamani mi nashindwa kuelewa kabisa////hii bara bara imeanza kuwekwa lami juzi ndugu zanguni usiku wa saa tano/sita watu waanapitisha mizigo yao kwa malori..na kontena kwa nini uaribu barabara jamani..hata kusubiri zikauke...huna huruma kabisa ........

    Shame mwenye lori!!!!
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Na kwa nini usiiikuuuu tuuu kunanii wanaficha jamani???
     
Loading...