Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ATTENTION : kutokomeza mafisadi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by collezione, Mar 16, 2012.

  1. c

    collezione JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Wana-JF na waTanzania wote wenye mapenzi mema.

    Mimi naona swala la kupiga kelele haitoshi. Kila mtu anaathirika na ufisadi kwa njia moja au nyingine. Hawa mafisadi wanatufanya tushindwe kuyafurahia maisha ndani ya chini yetu. Ufisadi unatufanya hali ya maisha inakua ngumu. Kila siku afadhali ya jana. (Tuache unafiki) kila mtu analijua hili.

    Mafisadi wana-nguvu kuliko shetani. Mafisadi wanapanga nani auwawe hapa Tanzania. Viongozi wetu mashahuri kina Dr mwakyembe afya zao, Ziko mikononi mwa mafisadi. "Hawa watu ni kitu gani mpaka watupande kichwani kiasi hiki".

    Jamani waTanzania, tuanze kutokomeza hawa mafisadi. Maneno peke yake hayatoshi. Fisadi mmoja ni sawa na majambazi (laki moja). Sasa kwanini tusiwachome moto???

    Ile list ya mafisadi 10 inajulikana. Tuanze kupiga mawe mmoja mmoja. Wewe kama uko jirani ya mmoja wao. Tupe details.

    Wananchi milioni 40 hatuwezi kushindwa hawa watu 10.
     
  2. c

    collezione JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Tuanze kwa vitendo kama China ndo maebdeleo yatakuja hapa Tanzania .
     
  3. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,792
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Watanzania tuna tabia ya kondoo sijui kama tutawaweza hao kina rost hamu.
     
  4. c

    collezione JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Watu milion 40 hatuwezi kuwashindwa watu kumi. China Walianza hivihivi. Inakuaje mtu unateseka utafikiri mkimbizi.
    Haiwezekani watu 10 watufanye waTanzania mazuzu.....
     
  5. c

    collezione JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Kaka tujivue roho ya huruma. Enough is enough. Now is time for action, kwa maneno tu hatutaweza hawa jamaa
     
  6. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    labda utumie facebook na twitter kufanikisha hili kama Tunisia
    wakiona sura za wananchi zimebadilika wenyewe watakimbia nchi
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    We mwenyewe maneno mengi ebu gugo jina la kijana m1 anaitwa "Umar Farouk Abdul Mutallab"
     
  8. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,664
    Likes Received: 612
    Trophy Points: 280
    Si mlimuona Malima aka Mzee wa Mikasi, anatembea full kwa kila kitu:passport, us dollars,bullet proof,vinasa sauti,simu ya satellite, AK47, bastora,wigi, hijabu.....hapo ni Moro tu,je akiwa Bariadi? Tupe muda tujiandae.
     
  9. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Una hakika hizo dollar alitoka nazo DAR? Dar hadi Kigoma akupita kwenye mgodi wowote?

     
  10. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Sasa nisikilizeni nyote. Nikisema "ENOUGH IS ENOUGH PEOPLE", wote itikieni: "TAHRIR SQUARE NOW!"

    Here we go:"ENOUGH IS ENOUGH PEOPLE!................
     
Loading...