Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Atoweka na daftari la wapigakura

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kasyabone tall, Oct 31, 2010.

  1. k

    kasyabone tall JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 13, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Sunday, 31 October 2010 19:21 0diggsdigg

    Zephania Ubwani, Arusha
    MSIMAMIZI Mwandamizi wa kituo cha Shule ya msingi Sombetini mkoani Arusha anashikiliwa na jeshi la polisi, baada ya daftari la wapiga kura lenye karatasi 400 kupotea katika kituo anachokisimamia.

    Kamanda wa Polisi mkoani Arusha Basilio Matei alisema kuwa msimamizi anashikiliwa na polisi akihojiwa kuhusiana na upotevu huo.

    Msimamizi wa uchaguzi wa jimbo hilo Estomih Chang'a alisema kuwa atatoa tamko baadaye, ingawa msimamizi huyo aliendelea kuwekwa rumande kihojiwa.
     
  2. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Tumfuate huko huko .
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    China uyo keshanyongwa
     
  4. E

    Eliyona Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bado ana amani huyo?
    Ashindwe na azimie kabisa.
     
  5. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,957
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Hapo ndipo unaona ni malofa gani waliamua kumpa mtu kituo bila kuwa na check and balances kwa karibu - NEC wamekula mpunga kazi hawakuifanya jinsi walivyotegemewa.
     
Loading...