Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Atn waishabikia pombe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by wagagagigikoko, May 2, 2012.

  1. wagagagigikoko

    wagagagigikoko Senior Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Agape tv wanahubiri dini au wanafanya biashara ya pombe.
    Kwanza naona wanajichanganya na wabaguzi kweli wale wako kibiashara zaidi, ukitaka kujua kuwa si watu wa huduma bali biashara, walikuwa wa kwanza kujitoa kwenye public dish bila kujiuliza waumini wangapi wa neno la mungu wamewapoteza kwa kuondoa matangazo kwenye ungo wa kawaida eti kukwepa watu wasione bure matangazo ya mpira.

    Najiuliza kila siku hawa core ni mpira au dini maana matangazo yao ya ting yameegemea zaidi kwenya mpira kuliko hata dini.
    Mbaya zaidi kwenye kwenye mahubiri yao wanakataa pombe wakati huo huo ni mawakala wa matangazo ya pombe heineken. Kweli ukistaajabu ya musa utayaona ya filauni
     
  2. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    Wameamua kutenganisha DINI na BIASHARA ya kaisari wanampa kaisari na ya Mungu wanampa Mungu kwani matangazo ya pombe huwa yanatokea wakati wa kipindi cha mahubili? au wakati wa kipindi cha mpira?
     
  3. k

    kibunda JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Henkein itakua ni juice!
     
  4. wagagagigikoko

    wagagagigikoko Senior Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wako kibiashara zaidi ndio maana mahubiri yao screen inajaa namba za akaunti
    m pesa
    T pesa
    z pesa
    nbc nk muda wote wa mahubiri yao
     
  5. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Nchi hii ina pepo mtaka hela kila anayeingia nchi hii anatafuta jinsi ya kuchuma atakuja kama mhubiri ataondoka ni mwizi au mfanyabiashara wa madawa ya kulevya.Atajifanya mtoto wa mkulima mcha mungu ataondoka akiwa mzulumu wa haki
     
  6. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hii ukimeza lazima ufumbe macho !
     
  7. Gulaya

    Gulaya JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 658
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Mara Tabiri ushinde..hiyo ni gambling
     
  8. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Natetea kwa kufumba macho.....wanaotoa matangazo ya pombe ni UEFA na si ATN
     
  9. M

    Mboerap Senior Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tusipakane mafuta hapa, kama umeamua kua unaeneza dini basi na iwe hivyo. Tusijifanye pombe wanatangaza UEFA. Je bruweries wakiwaomba hao Agape wakabandike bango la bia kwenye mlango wa kanisa lao watakubali?
     
  10. Top Thinker

    Top Thinker Senior Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwani pombe dhambi? bibilia inasema mpe kileo maskini asahau shida zake.

    na quruani inatuambia peponi tutawekewa mito ya pombe aina zote.

    wewe dini gani?
     
  11. wagagagigikoko

    wagagagigikoko Senior Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    astakafullah
     
  12. e

    emkey JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 724
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ww mpagani unahubiri kwa dini gani?
     
  13. Top Thinker

    Top Thinker Senior Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jibu hoja, dini zenu ndio zisizoeleweka. Kama unajua mimi ni npagani unauliza nini sasa...!!
     
  14. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Umenena mkuu ndiyo màana kila siku lazima nipate castle lager 2 then napiga sala nalala.
     
  15. KATATANAMA

    KATATANAMA Member

    #15
    May 2, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kasome hii:
    Habakuki 2: 15-16
     
  16. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    ila swala la matangazo ya pombe hapo wamechemka kama kweli wao ni wacha Mungu
     
  17. EBENEZA MT

    EBENEZA MT JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sitaki kuhukumu kwa habari ya tangazo la pombe lakini hili la tabiri usinde si sawa kwa wacha Mungu kuendesha michezo ya kubashiri.
     
  18. a

    anin-gift Senior Member

    #18
    May 2, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 165
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na je uefa wakitoa tangazo la kupromoti ukameruni watatoa airtime?
     
Loading...