Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ATM Ya VITABU

Discussion in 'Jamii Photos' started by Boflo, Aug 20, 2010.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hizo ATM zinatoa kitabu chochote unachotaka, Huku kwa Waarabu ziko kila corner.....
    vipi huko Bongo zimeshafika??????

    books atm.jpg
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Mkuu Boflo, Rangi ya maandishi yako siipendi! Anyway, huku bongo bado tunatumia photocopy machines na scanner pamoja na mitandao kama Googles, scribd na nk.
     
  3. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    kwa wizi unaofanywa na CCM ni ndoto kufikia hatua hiyo labda wabongo wakishaamka na kuchagua viongozi makini
     
  4. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yaonysha wafaidi sana huko uarabuni nao pia wakufaidi atiii
     
  5. D

    Dick JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huko bwn kuna ATM za pesa na za kondomu tu, za vitabu bado kabisa.
     
  6. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ukija njoo nazo kadhaa zitusaidie na sie jameni
     
Loading...