Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ati wewe ungepanga vipi?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ntumami, Sep 23, 2011.

  1. Ntumami

    Ntumami Senior Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani nauliza si kwa nia ya kuendekeza ukabila ila kwa ku-consider tabia na experience za makabila, laiti ungepewa kupanga wizara kuendana na makabila ili kuongeza ufanisi wewe ungezipanga vipi?

    mimi naanza mfano;
    1. wakurya- wizara ya ulinzi
    2. wazaramo- wizara ya habari
    3. wapare- benki kuu
    4. wachaga- wizara ya fedha
    5. wasukuma- wizara ya ustawi wa jamii
    6. maasai- wizara ya utalii
    7. wahaya- wizara ya mambo ya nje [wangeisifia vizuri sana nchi yetu hawa]


    ongeza na ya kwako....
     
  2. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,082
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    tehe..

    8. Wasukuma, wizara ya Kilimo na mifugo
     
  3. Ntumami

    Ntumami Senior Member

    #3
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ukisema mifugo wamasai wanaweza kuandamana, wanaaamini ng'ombe wote duniani ni wa kwao
     
  4. dickson longo

    dickson longo JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    9.wahehe wizara ya mambo ya ndani.
     
  5. Ntumami

    Ntumami Senior Member

    #5
    Sep 24, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wagogo sijui tuwape wizara gani?!!?
     
  6. emma-chriss

    emma-chriss Senior Member

    #6
    Sep 24, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wagogo wapewe u JK kutembea dunia nuomba omba misaada as kaka mkubwa do.
     
  7. M

    Masuke JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Wakerewe na waha- Wizara ya uvuvi.
    wizara ya nishati na madini ingekosa watu.
     
  8. Ntumami

    Ntumami Senior Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hapo kwenye madini hakika wasukuma wasingekosa!!! nenda mgodi wowote ule nchi hii kama una zaidi ya miaka 2 kuna msukuma wa shinyanga hapo!!!
     
  9. Ntumami

    Ntumami Senior Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wizara ya viwanda na biashara nitawafikiria wahindi na wapemba
     
  10. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wizara ya umatonya
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    hapo namba 2....hata mimi kwenye baraza langu la mawaziri ningewapa hiyo wizara.....wanafaa sana....
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    hivi wanyakyusa wamekosa wizara kabisa....katika baraza hili.....?
     
  13. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wizara ya Afya-Wasukuma
     
  14. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wapare wizara ya sheria,atauza ng'ombe kwa kes ya kuku
     
  15. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wakwe.re- Michezo na utamaduni !
     
  16. Sir H

    Sir H JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 559
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Wanwamwezi wizara ya maliasili na utalii!
     
  17. C

    C programming JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    Sijaona sifa ya waluguru
     
  18. M

    MARTINSICHILIMA Member

    #18
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wahehe- kwann wasipewe wizara ya ulinzi shirikishi?
    maana nadhani wataacha kutumia kile kitoweo aka "night support".
     
  19. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #19
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wahaya->mambo ya nje na ushrkiano wa kmataifa
     
  20. YNNAH

    YNNAH JF-Expert Member

    #20
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,622
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wamasai wangepewa wizara ya ulinzi
     
Loading...