Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ati Wachagga hawajui mapenzi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Mar 18, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,526
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Kumekuwa na maneno mitaani kuwa wachaga si wazuri kwenye 6x6 na sijawahi kupata ukweli wa tetesi hizi?

    Ni kweli wachaga hawajui mapenzi?

    Naomba jibu
     
  2. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2009
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kujua au kutokujua mapenzi ni suala la mtu binafsi na hili linaweza kutokea kwa mtu yeyote bila kujali kabila lake or ethnic group;huwezi kusema wachaga hawajui mapenzi wakati wao ni binadamu kama binadamu wengine hapa duniani.
    Mapenzi ni sanaa(art) hivyo basi kuna watu wamejaliwa kufanya vizuri/wastani/vibaya.
     
  3. j

    jimba Member

    #3
    Mar 18, 2009
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari mama mia, kwani una mpango wa kumpenda mchaga? by the way, tatizo lako la maji wakati wa tendo la ndoa ulilipatia ufumbuzi?
     
  4. j

    jimba Member

    #4
    Mar 18, 2009
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bullet never lie!! Umemuona mama mia? Au inawezekana mchaga ndiye aliyeona tatiza la maji?
     
  5. j

    jimba Member

    #5
    Mar 18, 2009
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli sometimes mama mia unapoteza!! Jaribu tu siku moja, kama vipi nitafute nikuonyeshe.
     
  6. kisale

    kisale Senior Member

    #6
    Mar 18, 2009
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    We Mama mia acha masihara!mimi mwenyewe nilikuwa nasikia hizo habari,ila nilipokuja kupata mpenzi wa kichaga hiyo dhana nimeifuta kabisa,watu wanapata mambomakali mpaka wanapiga vigelegele.jamani hiyo dhana haina ukweli.
     
  7. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2009
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mama Mia!
    Kha sasa too much. Juzi ulikuwa na mpya,,,, majimaji cjui nini nini! Sasa wachaga eti hawajui mapenzi. What r u up 2 Mama Mia. Mie nadhani unafanya research fulani kuhusu haya mapenzi. Anyway wacha nikwambia UTAMU WA NGOMA UINGIE UCHEZE! Tafuta jamaa la kichagga halafu lipatie uone. Utatujibu hapahapa.
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,526
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Habari mama mia, kwani una mpango wa kumpenda mchaga? by the way, tatizo lako la maji wakati wa tendo la ndoa ulilipatia ufumbuzi?
    KUTOKANA NA MAONI ILIBIDI NIOMBE LIENDELEE UMBE NI STAREHE YA WENGI!!!
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,526
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Jamani wachaga nimekaa nao 4 hivi sasa namtafuta mhaya;hata kama wanaitwa
    mafataki nijaribu...ahsanten sana kwa maoni yenu ila wachaga mmhhhh!!!1labda
    Aje mangi mareale
     
  10. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2009
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Walikuwa hawajui kitu hao 4 uliokaa nao. Moto haulambwi Mama mia. Karibu uonje japo kiduchu kabla ya huyo Mhaya unayemtafuta.
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,526
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    mkuu eeka mangi
    naomba namba yako kama unaweza na matokeo tuyalete humu humundani
     
  12. The Spit

    The Spit JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 374
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    sasa mamia hii siyo fare mbona wachaga tu na baadae wahaya na sisi wajaluo na wakuria je?...kwa nini usitujaribu sisi wajaluo kabla ya kumtafuta mhaya na amini utakuwa umemaliza matatizo yako yote...na hopefully utafunga na thread kabisa.
     
  13. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Wachaga wa jinsi ipi? wanawake au wanaume??....mapenzi yapi unayotarajia toka kwa demu wa kichaga?Mauno kama wale watani zangu akina "uchimeche wala uchiteme", kama wanaume unatarajia nini....sprinkler kama akina " wagambaki?" au viremba kama akina "akwiii"??? Be specific Mama Mia!!
     
  14. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,556
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Sasa ni wachagga wa kike au kiume ndio hawajui mapenzi?
    Mimi nawajua wachaga wa kike kweli hawajui na yule anayejitahidi kapata orientation course kutoka kwa makabila mengine. Mengi niliyoyaona mumuuuuuuuuuu! labda lakini sijui
     
  15. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #15
    Mar 18, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    - Umempata! Call me after faivu REO jioni!
     
  16. Chocolate

    Chocolate Senior Member

    #16
    Mar 18, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 117
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33

    Go ahead dear! Nilikaa na mchaga kwa kweli nina kumbukumbu mbaya nao ni kama nilikuwa nabakwa tu. But now with Mhaya .......... wooow! Watake wasitake ukweli ndo huo!
     
  17. B

    BeNoir Member

    #17
    Mar 18, 2009
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inategemea unatafsiri vipi "mapenzi".
    Lakini kama unaongelea mambo ya kitandani, hayo watu hujifunza kama wanavyojifunza mambo mengine mazuri, mabaya, yenye manufaa na yasiyo na manufaa. On that note, naamini wachagga nao wamejifunza kama ni kweli walikuwa hawajui mapenzi.
    Vilevile sio vibaya ukajitolea kufundisha japo mmoja.
     
  18. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #18
    Mar 18, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,526
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    jamani nimekubali wanajua mapenzi; kila la kheri shemeji zangu
     
  19. Kamjingijingi

    Kamjingijingi JF-Expert Member

    #19
    Mar 18, 2009
    Joined: Mar 10, 2009
    Messages: 772
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    mama mia hujakosea sana hasa akisikia mlio wa mapeni ndio hawezi kamwe .pesa mbele penzi baadae.
     
  20. j

    jimba Member

    #20
    Mar 18, 2009
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao wachaga wanne waligundua tatizo la hayo majimaji? maana yake kama wote wanne walikuwa hawafai kimapenzi basi watakuwa walikuwa mabushoke. Sasa huko unakotaka kwenda kanda ya ziwa utakuja na issue nyingine hapahapa. Tungoje tuone!!!!!
     
Loading...