Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ati umesoma shule ipi........???

Discussion in 'Jamii Photos' started by masopakyindi, Sep 4, 2012.

  1. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,655
    Likes Received: 1,004
    Trophy Points: 280
  2. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,683
    Likes Received: 3,001
    Trophy Points: 280
    Ahhhhhhhhhh, hii itakua walisoma kina Nape, Mwigulu, Kigwa, Kikwe, Ridh, Wasira, Nchimbi, Mwema, Kamuhanda, ongeza.............
     
  3. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,766
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    ....Shigella,Kigwangala,Makinda,Id Azan,Salma Kikwe,Le Mutuz,Kova,
    ongeza.......
     
  4. DAVIES

    DAVIES JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    singida hapo hii shule inaitwa chief senge sekondari ni jina la mtawala wa jadi wa zamani singida aliyekuwa anaitwa chief senge
     
  5. M

    Mzee wa fund JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Walimu wa senge ni noma.Nimetunga hii sentensi kwa kutumia jina la hiyo shule.
     
  6. M

    Mzee wa fund JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilikutana na walimu wakasema wao ni wa senge.
     
  7. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    wanafunzi wa senge ni hodari zaidi kwenye mchezo wa mbio ndefu.
     
  8. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,629
    Likes Received: 3,896
    Trophy Points: 280
    Ahahaha.....
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,342
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    mnaumwa nyie...
     
  10. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    walimu na wanafunzi wa senge ni wakarimu sana
     
  11. c

    christmas JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    hahhahah duh
     
  12. driller

    driller JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    aaahhaaahahhaaahaaaa... Asee hawa jamaa wamenichekesha
     
  13. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wanafunzi wa senge wengi ni wanyatulu ambao ndio wakazi wa huko.
     
  14. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,060
    Trophy Points: 280
    atakua kasoma LUSINDE..........
     
  15. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jk ni mmoja wa wanafunz wa senge.....lol
     
  16. serio

    serio JF-Expert Member

    #16
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,284
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    400428_390709537650443_1759686955_n.jpg
    na hhiiiiiiiiiiiiiii jeeeeeeeeeeeeeeeee?
     
  17. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkimaliza mtaniamsha, napumzika kidogo baada ya kuchoshwa na uzi huu
     
  18. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,683
    Likes Received: 3,001
    Trophy Points: 280
    ukiamka kutana na hii pia....

    282188_229203893784889_100000858398971_647942_8319216_n.jpg
     
  19. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #19
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    watu wa senge hupenda sana safari za mombasa.
     
  20. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #20
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata shule aliyosoma Mwl. Nyerere inaitwa Mwisenge, ni majina tuu, wadau!!
     
Loading...